Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini simu za vijana wengi walio kwenye NDOA zina pasword?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by trplmike, Apr 29, 2012.

  1. t

    trplmike JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 403
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nimegundua vijana wengi sana walio kwenye ndoa (wanaume) asilimia kubwa zimu zao zina pasword?
    Kama huamini mchunguze rafiki yako hapo ulipo! Tatizo ni nini hasa?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwanamke; siko kwenye ndoa na Simu yangu iko kwenye password!

    My fone is like a small computer; so password ni njia ya kuprotect data/info zangu!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje,maana ndoa ni kizunguzungu ambacho waliomo wanabisha na walio nje wanakubali!
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Point ndo hii sasa,nyongeza ni kwamba its mobile phone so its private...
     
  5. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kwa huku nilipo sio kweli hata kidogo. You have been too general without strong evidence. Labda utuambie huo utafiti wako umecover wenye ndoa wa maeneo yapi.
     
  6. M

    Mama Ashrat Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutoaminiana zaidi.
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...wanaepusha ugomvi ndani ya nyumba zao.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo katika ndoa na tunapendana sana na mke wangu lakini simu yangu ina password.

    Sababu ni za kiusalama zaidi maana kunatabia ukiacha simu kuna watu wanajitia wanataka kuishangaa simu yako halafu wanacheki message zako jambo ambalo ni kuwapa faida watu wakujue tu bila sababu.

    Halafu kutongoza kwa message mbona kulishapitwa? Nakupenda nakupigia simu na tunaongea. Kwa hiyo simu kuwa na password siyo dalili ya kuwa fisimaji bali ni kiusalama zaidi.
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sipo kwenye ndoa lakini kwa uzoefu wa kawaida kuweka password kwenye simu ni njia ya kuficha mambo!lazima kutakua na jambo ambalo hataki mkewe/mpenziwe ajue..binafsi hua sipendi watu wenye tabia za kuficha ficha mambo..
     
  10. K

    Kariongo Senior Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu anayeweka cm passward ni muovu tu. Kuna mambo ya ajabu anaficha. Hata kama mtu hajaoa cm in passward, what are u hiding? What are secret in the 4n?
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    wadau waliocomment hapo juu kuwa wanaweka password kwa sbb za kiusalama. bas hzo password muwape pia wapenz wenu na wake zenu wazifahamu. inaweza ikatokea shda ukashndwa kutumia cm ikamlazimu mkeo/mpenzio kutumia cm yako mfn.umeumwa ghafla na cm yako ina pswd atakusaidiae?
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo ndiyo neno, security code aifahamu mke wako. Nakubaliana na wewe.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    pokea like tano,mana hapa natumia kimchina hakuna kitufe cha like!
     
  14. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    its only u!
     
  15. A

    Ahmada umelewa Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni UMBEA


     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada swali lako nalifananisha na swali hili ;
    Kwa nini nyumba nyingi zina milango?
    Utajijibu kazi ya mlango upo ktk nyumba kwa option mbili,
    ama kuufunga ama kuufungua !
    Hata hivyo ipo milango isiyofungwaga mf. Mlango wa central police hutouona umefungwa hata siku 1 ! Iwe usiku wama8 ! Iwe sikukuu yeyote ile.
     
  17. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,103
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Kwani lazima cm yangu si anayo ya kwake!! Alaaaaaaaa
     
  18. hothowtie

    hothowtie Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usalama eh??mkeo anajua hiyo password yako??
     
  19. hothowtie

    hothowtie Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said purple..well said!
     
  20. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...... una uhakika na ulisemalo..???
     
Loading...