Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Simu za kichina zina sauti kubwa? Au masikio yao hayasikii vizuri?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mshikachuma, Dec 25, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wandugu hizi cim za kichina kwani vipi? mbona zina milio ya kelele na sauti kubwa sana?
    ndiyo kusema huko China wakazi wote hawasikii vizuri....i mean masikio yao hayafanyi kazi?
    Yaani simu zao zinakelele usipime! kama unaugonjwa wa moyo alafu ghafla cim ya kichina inaita
    waweza kufa ghafla. Na je cim za kichina zinapunguzika sauti?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jiulize kwa nini bei zake ni za chini sana then utapaya jibu la swali letu
    akunaga
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Waligundua idadi kubwa ya wabongo matumiz ya simu is 4 call&receive na kusikilisa muziki basi. Hivyo wakamua kuweka subwoofer kwenye simu zao ili wapenda muziki hasa teenagers wazinunue kwa sana na wale warugaruga, si unajua kuna kabila moja nynnda za kati wanatembea na redio ya mkulima hadi leo machungani na kwenye mashamba ya tumbaku? Sasa mtu kama huyu apate cm ya mchina cheap na ina mziki wa kufa mtu ataacha kununua akanunue bb?
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu, Je, zinapunguzika sauti?
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    zinapunguzika, ukipunguza mpaka mwisho sauti yake ni sawa na sauti ya nokia iliyoongezwa mpaka mwisho.
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh! kama ni hivyo basi ni balaa mtindo mmoja....nikitaka nizinunue ili niwapelekee wazee bush lakini basi
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Wanunulie Nokia za tochi watakushukuru kweli.
    Zinadumu hizo,mi nnayo ya toka 2002 bado inadunda,sio hyo michina ikiikaa miezi 3 tu ina expire.
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180

    Hilo nalo neno!
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si kweli,(Minimum volume ya simu ya kichina)>>>>(Maximum volume ya nokia original)
     
  10. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kwasabab Simu wanazo import africa ni the lowest class thile 1st class na 2nd class zenye ubora mzuri zinapelekwa mabara mengine
    angalia simu kama HTC andriod inasifika zaidi duniani ila bei hatutoiweza tutabaki na hivi viberiti vyetu
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wemwenyewe unatumia cm ya kichina.
     
Loading...