Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Siku ya Ijumaa huwa ni ya Kuandamana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Apr 22, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Waslam huamini siku ya Ijumaa ni siku takatifu na ni siku ya kumwabudu Mungu.

    Na wako kwenye mchakato wa kuomba iwe siku ya mapumziko kama wakristu ambazo kwao Jpili ni siku ya mapumziko.

    Maandamano mara nyingi huongozwa kwa jazba, kejeli,matusi,vurugu, mauaji nk

    Inakuaje tena baada ya Ibada wanakua na ajenda ya kuandamana, bila kujali kitendo hicho kitawaondolea ile udhu au baraka walioipata hapo kabla?

    Mbona mimi siku ya Ibada au nikitoka kusali najihisi nina unyenyekevu, utu wema, fadhila na mwenye upako kiasi kwamba siwezi kufanya upuuzi wa kubeba jeneza na pengine linamaiti ndani na kuanza kuandamamna nalo barabarani?


    Kuna recordi yeyote duniani wakristu wamewahi kuandamana Jpili siku ambayo sio ya kazi (pengine ingekua advantage) na kubebelea majeneza?


    Tafadhali naomba haya mafundisho ya kwenye Wagalatia yawe yanafundishwa kwenye mahubiri yenu.
    Wagalatia 5:22-25 "Lakini tunda la Roho ni upendo, furaha, amani, uvumilivu, utu wema, fadhili, uaminifu, upole, kiasi.


    Mhubiri 2;15 ROHO WA MUNGU AWAPE HEKIMA YA KUYATAFAKARI MANENO HAYA. Asanteni.
     
  2. m

    mpasta JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    ingekuwa bora uwaache waislamu na mambo yao sijui unakereka na nini rohoni mwako mpaka uingilie mambo ya waislamu,,huo ni ushauri wa bure tu kaka yangu,mambo ya kukejeli imani za watu sio mazuri na wewe huwezi kuwapa nasaha masheikh namna ya kuwafundisha waumini wao
     
  3. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivyo ukiona mtu anapotoshwa mwache tu?
     
  4. K

    Kivia JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huna jipya kunywa mbege ukalale
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kuna cku 7 katika wki. je wewe ni nani hata uwapangie wafanye nini na wakati gani? mbona wwe unaenda against mistari uliyoiandika?
    inaonesha huna upendo wala uvumilivu. u mchochezi mkubwa na kujiona innocent......
     
  6. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,494
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Muwenae makini huyo jamaa, hana tofauti na mbegu za mpanzi zilizoangukia kwenye "miamba."
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nashangaa mbona huwalalamikii wa jumamosi?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmhh..
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mtoto ndio kwanza una post 10 ila busara tupu!
     
Loading...