Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini si Kiswahili&English huko BBA??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rweye, May 27, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Ninashindwa kushangaa pindi napoona bigbrother ikiendeshwa huku ikikiuka misingi ya uafrika wake

    Hebu wanajamvi tueleweshane,kama AU ambayo ni platform ya masuala ya Afrika inaweza kudhubutu kuruhusu lugha ya kiswahili kutumiwa kwanini BBA nayo isiwe platform na ikaweza kuruhusu baadhi ya local languages kama kiswahili zikatumika ili kuupromote uafrika wetu?kwanini 90%BBA inapromote umagharibi badala ya uafrika angali ipo kwa ajiri ya Afrika?

    Ama ndo yaleyale weusi kuendelea kujidhalilisha kwa kukumbatia ya wenzetu huku ya kwetu yakizidi kukwama

    Tujadili jamani.
     
  2. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Mbona unaenda mbali mkuu? We angalia hapa Bongo watangazaji wetu mapaparazzi wanaona ujiko kuongea broken English redioni kupoteza muda wakati 99.9% ya wasikilizaji wao hawajuwi English. Sasa nani mpumbavu hapa? Ukisikia ukoloni mamboleo ndo hivi kaka. Uzezeta mwingine twajitakia wenyewe sie waafrika. Mtu anaitwa Joseph Fimbo yeye atajibatiza na kujiita Joseph Michael (jina la baba yake) ili ajifananishe na mmarekani mweusi. Kwa mtazamo wangu, nafikiri waafrika wanakasumba ya identity!
     
Loading...