Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini shule za private wanafaulu sana?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by twenty2, Jul 29, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shule za private wanafaulu sana kuliko shule za serikari?wakati vifaa,walimu na vatabu wanavyotumia ni vya haina moja?
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    jibu mbona rahisi...

    walimu wazuri. kuna vitabu na vitu vyote muhimu vinayohitajika .. kama maktaba etcl....

    mishahara ya walimu mizuri ukilinganisha na mishahara wanayotoa serikali....

    sabubu nyingi saaana!...
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Si kweli. Your statement is not true. Which type of schools, Islamic, Catholic , Anglikan, Individual ? specify
     
  4. J

    Joseph Ngomasi Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofauti ni kubwa sana, kwanza walimu shule binafisi wapo wa kutosha kwani wanalipwa vzr ,wakati serikalini unakuta shule ina walimu 3 f1-1v wengi wao wanakimbilia Privt. Pia privt wanamchujo unaowasukuma wanafunzi kusoma kwa bidii kuogopa kuchujwa. Uhuru mkubwa sana wanafunzi wa shule za serikali wa kuzurura bila kujisomea.
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majibu yako kibao, wale wa Government wanaswagwa tu bora wamalize ila private dent lazima a-toil kuvuka kwenda stage nyingine,walimu wazuri,maktaba,vitab maabara,viwanja vya michezo nk
     
  6. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    all orivate school,sana za academic.
     
  7. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kweli,kwani shule za privaty hawazururi?
     
  8. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwann na shule za serikari zisifanye ivyo?
     
  9. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    unamnisha shule za serikali au shule za kata?
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Shule za Private atleast walimu wanalipwa vizuri, wengine wanapewa nyumba za kuishi, lkn za Gov duh michosho tuuu
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mbona han wanaofaulu huko private 2kikutana nao vyuon,unakuta hawana lolote!me bado naamin gvt schools zko poa sana,ni suala la mwanafunzi mwenyewe kujitambua 2.
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Morali imeshushwa na CCM
     
  14. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kaka nimenote spoon feeding katika shule za private!wakienda chuo hoi!
    <br />
    <br />
     
  15. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br /> <br / dah mkubwa,.nini maana ya private institutions?. Au unataka kusema islamic owned sio private?
     
  16. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shule nyingi za private hua wanachukua cream tu kwa style yao ya kuwafanyia interview wanafunzi wapya hasa wa form one. Tena ni lazima mwanafunzi apate points za kutosha ili aweze kuwa accepted. Huko vijijini kuna wanafunzi wazuri tu waliomaliza shule za msingi na wasipokuwa na uwezo wa kusafiri kwenda kufanya interview kwenye shule hizi za private, wao huishia kwenda kwenye shule za kata na ndo hapo matatizo yanaponaza... Upungufu wa walimu hasa wa hesabu na science, vitabu, maabara n.k. Unategema nini kama shule haina mwalimu wa hesabu au science halafu anapewa mtihani wa kidato cha nne afanye! Kikubwa sana ninachoona pia kwenye shule za privateni DISCIPLINE.
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,688
    Likes Received: 1,575
    Trophy Points: 280
    nenda saint mary.. kaulize
     
Loading...