Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini shule za kawaida perfomance ya masomo ya sayansi ni mbaya!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 5, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wana jf nimefuatilia sanaa juu yahilikwamba kwenyeshulezakawaida wanaochukua sc wanafanya vibaya lete sabab ya hili plz!
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sabab ni kamaifuatavyo shulehizihuchukuampakawenyeCDD, wakat shule kamamzumbe ilboru tbrboys wao huishiaABB!
     
  3. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Utafiti unaonyesha wanafunzi wanaotoka o-level na pointmbaya wakienda a-level kuchukua science wengiwao hufanya vibaya!
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sababu kubwa mbili
    1. ukosefu wa vifaa vya kujifunzia mashuleni (sayansi inafundishwa kwa practicals).
    2. uwezo mdogo wa wanafunzi (mitihani inarahisishwa sana ili kufidia ukosefu wa practicals, matokeo yake ni wabobezi wa nadharia tu).
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huo utafiti umefanyikia wapi??? kuna watu ka 10 nao wafahamu waliingia A-Level kwa point mbaya sana na wengine ililazimu mpaka wa reseat, lakini mwisho wa mchezo wote wametoka na madaraja ya kuridhisha tu.
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,640
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Shule za kawaida ndo zipi? sijawahi kusikia categorization hii.
     
Loading...