Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini serikali yetu inajidanganya????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,983
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    Kupeleka tani 300 za mahindi Somalia
    wakati hapa kwetu kuna njaa kali sana
    sijui ni unafiki au kujidanganya.
    Tukubuke charity begins at home
     
Loading...