Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Serikali isiombe kushirikiana na JF badala ya kuiua?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.mzumbe, Feb 4, 2012.

  1. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mpaka sasa bado najiuliza jinsi swala zima la jf kuchukuliwa kama blog ya hovyo hovyo.
    Hili swala linaniumiza kichwa kidogo kitendo cha wabunge kuugua JFRISM uku wabunge wenye tiba wapo.
    Sasa hii imaanisha nn?hata hao n active memba wa jf nao wameunga mkono harakati hizi?hii inaonesha wabunge wetu ambao ni memba wa jf hawapend kuambiwa ukweli.
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    angekuwepo Regia angetetea mpaka kikaeleweka, wengi wao hawapendi siri zao kuvuja ndio maana wanaishikia Bango.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Najua rafiki yangu wa Kigoma kaskazini alikuwa anaunga mkono hoja ya jf kufungiwa uli tuhamia kwenye twita na fesibuk
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    RIP Regia
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wapo wengi tu akina zito,mnyika,kigwangwala,nchimbi etc
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vizuri havidumu!!
     
  7. +255

    +255 JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Lilikuwa ni swali kwa Waziri, So hakukuwa na muda wa kuanza kuitetea JF
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bolded, huyo jamaa alishahama jf, nadhani jf ikifungiwa atafanya sherehe.
    But, for sure, Jf will stand forever!
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa walioangalia Bunge jana ilikuwa hivi...baada ya swali la Rwakatare kuulizwa na Hilda Ngoye kwa niaba yake,Spika aliomba majibu.Na majibu yalipotolewa na wizara kupitia kwa waziri majibu yalikuwa safi na waziri hakuishambulia JF kabisa.Na hapa namtetea waziri vizuri kabisa.Baada ya kujibu swali la msingi,Spika aliruhusu swali la nyongeza.

    Na kwa kweli hata Hilda Ngoye wakati anauliza swali la nyongeza akuigusa JF kwa jina lake,isipokuwa aliongea kauli kuwa kuna mitandao inatukana matusi,na vijana wadogo wanatembelea internet cafe wakiwa na umri mdogo kwa hiyo ni sehemu ya kuharibu maadili.Sasa wakati spika anamruhusu Waziri kujibu ndio akaongeza...

    na hapa namnukuu "MWESHIMIWA WAZIRI MAJIBU,NA UNAPOJIBU ZINGATIA SWALI LA MSINGI,LINALOULIZA KUHUSU JAMII FORUM MAANA NI TATIZO KUBWA SANA KWASASA..." Lakini nzuri zaidi kwa mara nyingine waziri akuigusa JF zaidi alisema hii mitandao ni sehemu muhimu ya kupeana taarifa.

    My take:
    Nadhani ifahamike kuwa anayekereka na JF atakuwa na haya yafuatayo;
    1. Ni moja ya mafisadi...
    2. Ni moja wa watu wanaofahidika na mfumo wa sasa wa kifisadi..
    3. Ni watu wasiotaka kuona uchafu wa serikali na wanasiasa wetu unafichuliwa...
     
  10. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Swali liliulizwa kwa Waziri, mbunge huwezi kuamka na kujibu badala ya waziri. Na maelezo ya waziri hayakuichafua JF!
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kwa maana nyingine ni kwamba serikali haioni kama JF ni tatizo. Muuliza swali (Lwakatare) pamoja na Naibu Spika (kwa kauli yake) ndio wanadhani JF ni tatizo!
     
  12. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 698
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Ndugu wana JF, ninapata taabu sana kuelewa mawazo na fikra za baadhi ya wabunge wanaodiriki kuichongea JF bungeni na serikalini eti inatoa taarifa za uongo.

    Nina mawili ya kuweka jamvini;
    Mosi, kama serikali kupitia baadhi ya wabunge wanaona kwamba JF inatoa taarifa za uongo kwa jamii kwanini wasifunguke na kuweka wazi hizo taarifa hapa jamvini ilikuondoa lawama?
    Pili, kwanini wengine wanaotembea JF kwa mfano marehemu Regia Mtema aliona umuhmu wa JF kwa upande wa kujua kero za wananchi?
    Tatu, kwa kuwa JF inatembelewa na watu wengi, kwanini serikali na vyombo vyake isione kama ni fursa ya kuwafikia jamii katika kifanya mashausriano (consultation)?
    Ni bahati mbaya sana kwamba wamechagua silaha dhaifu ambayo ni kuitishia JF kwa kujaribu kuchimba taarifa za nani mwanzilishi, imesajiliwa wapi na mengine mengi ambayo kimsingi hayana tija kwa jamii ya watanzania ambao wanakerwa na ugumu wa maisha na siasa inayojenga uongozi wa kifalme badala ya kuwahudumia wa Tz kwa paomoja.

    Haya ni maoni yangu kwa leo!

    Naomba kuwasilisha wangwana!
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kabisa mkuu,aiseeee!!comment yako imenigusa sana ni kama kuna maneno fulani kwenye wimbo mmoja wa 20% (...angekuwepo mwalimu nani angeiba hela...)Huwa yananihuzunisha sana pia.RIP Regia
     
  14. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu haya maswali sijui angeulizwa Mh.Pinda (Mb) siku ya alhamis pale bungeni Dodoma!!!!!????
     
  15. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 698
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Hapa ninapata wasiwasi ususani uwezo wa hawa jamaa kufikiria kwa mapana bila kuangalia kila kitu kwa jicho la kipinzani!
     
  16. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mara ngapi mambo ambayo wanayaunga mkono uwa wanatoaga maoni yao hata nje ya bunge!
     
Loading...