Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini serikali inalipa mawaziri bila kufanya kazi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NG'OMBE, Apr 4, 2012.

  1. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajf habari, poleni na shughuli za harakati za maisha. Mimi nauliza ni kwa nini serikali ya JK inaendelea kuwalipa pesa wawazili wa AFYA na naibu wake? Watu hawa wanafanya kazi gani, maana MADAKTARI walimwambia JK bila kumficha kuwa hawatashirikiana nao kwa kazi yoyote ile, na wao ndiyo viongozi wa wizara wanaongoza nani basi?. Mimi ninapata shida sana, sielewi ni nini hasa wanachokifanya hapo wizarani? Kama JK hajapata mbadala wao angeacha wazi basi nafasi hizo hapo angeeleweka kwa watanzania lakilni kwa sasa haeleweki na hataeleweka kwa watanzania yeye na chama chake. Mwisho wa siku wataanza kusema tutafanya tasimini ili tujue tumeshindwaje kwenye uchaguzi. Haya yote watu wanayaona na wanakusanya hasila tu iko siku watafanya jambo ambalo ccm hawataamini kitakachotokea.
    MY TAKE: Naomba watanzania wote wapenda haki walisemee suala hilo na hatua zichukuliwe ili kuondoa hali hii.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Do you think that Ministers are always there only for Doctors?
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Actually nchi hii tunapeana vyeo kwa ajili ya kusaidiana kutunza familia na kufanya ufisadi ili kujilimbikizia mali. Ndo maana huwezi kuona mahala popote waziri amepewa targets zozote na mwishowe anafanyiwa performance evaluation. Nchi ikiwa inaendeshwa hovyo hovyo na kila kitu kitaenda hovyo
     
  4. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama umefuatilia kampeni za Igunga na Arumeru utajua kuwa mawaziri wetu hawana kazi. mwezi mzima mawaziri kadhaa walikuwa wakiongopa na kutukana Arumeru.
     
  5. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Unajua bwana, kuna vitu vingine usiseme kwa kuwa havijakupata wewe. Hebu fikiria kama wewe ni mfanyakazi na umeumwa kwa muda mrefu, na zaidi sana ukute kuumwa kwako kunahusiana na kazi yako. Ina maana ungependekeza mwajiri wako akusimamishe kazi kwa kuwa unaumwa kwa muda mrefu?

    Usimtakie mtu mwingine jambo ambalo hungependa litokee kwako.
     
Loading...