Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Serikali imempiga STOP Dogo wa mbeya kutoa huduma kama Babu wa Loliondo?!?!?!?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Mar 28, 2011.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini tofauti kati ya huduma ya Dogo wa mbeya na Babu wa Loliondo?!?!?!?!
     

    Attached Files:

    • dogo.JPG
      dogo.JPG
      File size:
      114.4 KB
      Views:
      29
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani wana maslahi na Babu...wanaweza sema kuwa ni kuzuia sintofahamu inayoweza kuikumba nchi...but la msingi la kufahamu watanzania ni kuwa hii nchi inajiongoza yenyewe..............................................
     
  3. Dinipevu

    Dinipevu Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25

    Tunajadili nini na kwanini?......tofauti ni kwamba tiba ya babu ni ya kiimani na tiba huyo dogo ni ya asili ambaye haina vimelea vya imani.
    Pili tunatakiwa kuujua ukimwi na hasa katika vipengele vya virusi au vimelea vya ukimwi
    ili tujue kwamba ni kwanini serikali inapinga tiba asili kwa ukimwi.
    Kifupi magonjwa yote yanayosababishwa na virusi huwa hayana tiba....tuwe tunafanya
    utafitihata wa kuuliza tu.
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Huna jipya wewe.Suala hapa ni kama tiba ya dogo inaponya au la. Watu wanatoa ushuhuda wa kupata nafuu pia. Ndo mtakapojua source ya hizo ndoto ni nini hasa. Dogo yeye ameweka wazi.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    na bado twategemea waibuke wengine kila mkoa,then wilaya na baadae ikibidi kila kaya.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    baada ya hapo hospitali zote zifungwe. Suala la afya litakuwa juu yetu. Lol!
     
  7. P

    Popompo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    nimeipenda hii!ngoja nikakupe thankx
     
  8. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nadhani tofauti utakuwa umeiona. Ni mzaha tu. Watoto nao wanadai dozi?


    [​IMG]
     
Loading...