Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini serikali hisifanye kama hawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzi, May 3, 2011.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,517
    Likes Received: 1,713
    Trophy Points: 280
    Govt mulls sops to encourage hybrid car manufacturing in India - Economic Times

    hii itakua njia mojawapo ya kupunguza matumizi ya serikali endapo serikali yetu itaamua kwa dhati kabisa kuanza kutumia magari yanayotumia mafuta kidogo (haswa kwa upande wa gharama za manunuzi ya vyombo vya usafiri na gharama za kuendesha vyombo hivyo).

    Serikali ya Marekani pamoja na utajiri wao, magari ya serikali yanatumia blend ya ethanol na gasoline (ambayo kwa kiwango kikubwa inapunguza matumizi ya serikali, na pia kwa kiasa fulani, mazingira yanakua yanatunzwa {in form of low CO2 emissions}).

    http://www.consumerreports.org/cro/cars/new-cars/news/ethanol/government-support-for-ethanol/index.htm
    http://www.cdphe.state.co.us/ap/down/hybridreport.pdf.

    ni wazo tu wadau.
     
Loading...