Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Salama Jabir hataki kwenda shule?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kazikubwa, Aug 13, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu binti amewashangaza wengi hasa ndugu zake kwa kitendo chake cha kukataa ushauri wa kwenda shule. Mtoto huyu mpemba mwenye matusi, anahusudisha uhuni tu anajisahau kuwa ujana una mwisho, hivyo vipindi vyake vya hovyo itafika muda itabidi atolewe kwa kuwa ujana utakuwa umekwisha.

    Familia kwa kuliona hili walimshauri aende shule akaongeze elimu zaidi, kwa sasa elimu yake ni Form IV Div 4 points 33. Ana elimu isiyopimika ya english course na hodari wa sigara zetu za Temeke.

    Wadau, madam Ritta, na Master J mshaurini huyo bint azingatie ushauri wa familia yake.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    Una ugomvi na salama?
     
  3. C

    Cipro Senior Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    una chuki binafsi wewe sio bure.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Uzoefu unaonesha watu wenye elimu za wastani ndio wanaofanya mambo makubwa hapa Duniani, Drogba, Ronaldo, Madona, Jayzee hakuna hata mwenye degree hapo, je kuna mwenye degree wa kutia pua hapo?
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Tukupe namba za Zantel za kina Madam Ritta ili ufikishe ujumbe?Inaezekana wao sio wadau hapa jukwaani!!
     
  6. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hao wana vipaji, usichanganye watu wewe kwakuishushia hadhi elimu na kwa taarifa yako hata kuanguka kwao kunakua kwa kasi kama walivyopanda. Diamond mkwanja anaoupata sasa angekuwa na knowledge angekuwa mbali zaidi ya alipo, kumbuka hata Mr. Nice na Feruzi walikuwa juu
     
  7. Transkei

    Transkei Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa jay z c kweli coz ana bachelor of commerce,msomi mzuri kwenye masuala ya biashara!!!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hapa unaejichanganya ni wewe unayeshindwa kutofautisha kati ya Elimu na vyeti, sijui kama Elimu unayoiongelea wewe ni hii ya hawahawa Degree holder wetu wa leo wanaoandikiwa Application letter na form Graduate? Hivi Bill Gates ana kipaji gani?

    Msicomplicate sana maisha kila mtu ana style yake ya kutoka kimaisha, wewe unayejuwa umuhimu wa Elimu go ahead hujakatazwa maliza vyuo vyote hadi ukutane na chuo kilichoandikwa hapa mwisho.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani si alikuwa anasoma uingereza??

    Asome nini tena?
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    kwani lazima? kwanza kila mwanamke anazaliwa na Degree yake zile za shuleni ni ziada tu ukipenda mwenyewe, au mnadhani na yeye anataka kuwa kama Asha Rose Migiro?
    Hivi Degree ya Jokate ina thamani kwenda kukivulia chupi kile kitoto Diamond? (Msianiambie mapenzi hayabagui wala hayachagui)
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umeongea la maana sana

    kuzwaliwa mwanamke tayari fomu six

    ujue kuchagua bwana tu, hata hiyo mi V8, sijui ford utaendesha.

    Hivi hawamwoni Salma, ana degree ngapi na barabarani tunampisha?

     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Matola na Kongosho mmenifurahisha! Kuna watoto wa kike wanazaliwa na Masters, kitovu kikikatika tu wanakuwa na phd. Chezeiya, ngoja nimuibie PAW nakuja now-now!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ee Mungu tupunguzie mizigo ya chuki dhidi ya viumbe vyako.
     
  14. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama husukumwi na Chuki ...utakuwa una Upendo kweli na Salama...sina Hakika kama umeanza kuwasukuma familia yako kuhusu kusuma. charity begins at Home...basi sawa

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    una husda, kinyongo, wivu, chuki, ushambenga, ushankupe, wewe ni Kinyang'unya, mpana, mbea, mpashkuna, mfitini, mshakunaku, kishata mtaa...nk nk nk
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bado kama ni form failure haitafutika milele
     
  17. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Bila kumsahau george weah alikuwa no 2 most influential and respected people from africa behind nelson mandela kwa miaka kibao,

    Elimu yake ya primary tu but alimpeleka mputa mputa msomi wa havard kwenye kinyanganyiro cha urais wa liberia mpaka mama akamwaga machozi na phd yake kwenye second round ya general election maana nchi nzima inamtaka weah, sometimes vipaji vina nguvu kuliko elimu
     
  18. +255

    +255 JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hii nimeipenda, pamoja na PhD zao wana-park gari pembeni akiwa anapita...
     
  19. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Barack Obama,warren buffet,carlos slim helu,aliko dangote,james mwangi...etc etc
     
  20. D

    Dumisha Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaa!!!umenikumbusha ule msemo wa kwenye bible "ondoa kwanza boriti ..."hahahaaaa!!!
     
Loading...