Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Safari Bia imepungua umaarufu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Humphnicky, Aug 18, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    baada ya kubadilisha chupa kwa nini Safari lager haifanyi vizuri sokoni?
    Wateja wake weeengi wamekimbilia kwenye Castle.
     
  2. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imepungua umaarufu labda mijini. Maana ukiwa vijijini ukisema bia unamaanisha Safari lager
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuliambiza wenyewe humuhumu kwenye jukwaa kwamba safari bia inapunguza nguvu za kiume sasa yaelekea hayo ndio matokeo yake.
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kumbe ina mabalaa hivyo halafu bado ina nembo ya TBS..
     
  5. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Umeajiriwa marival wetu nini?
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Asubuhi ni balaa!kichwa kinagonga mbaya,lakini safari ni beer yenye ladha ya ukweli sana !
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Safari Lager ni msamiati wa bia,ingawa TBL hawataki kujua kuwa wameiua Safari Lager na haiuziki mjini wao hawaamini,soko la Safari lager limebaki vijijini tu ambako kabia kamoja kanachanganywa na kangala debe ,huko vijijini hakuna hela sasa TBL kama wanategemea soko la wakulima vijijini huo ndio mwanzo wa kusema hapo zamani kulikuwa na bia inayoitwa Safari lager na sasa ukitaka kuiona nenda Jumba la Makumbusho
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    chachu yake imeckakachuliwa
     
  9. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Bia ya wapasua mbao
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    inaumiza kichwa-wanaokunya kwa sasa wanazid kupungua-watu wengine hawatak kulewa haraka,wanataka kukaa bar muda mrefu
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mimi nilikuwa mnywaji mzuri wa Safari lager. Lakini mwaka jana nilikuta kuwa imekwishachakachuliwa na TBL. Safari bia ya sasa siyo ile tuliyokuwa tunakunywa enzi zile kabla ya Breweries kukabidhiwa Makaburu. Nimehamia Serengeti nikiwa Bongo na ile nyingine inaitwa malt. Au hata Guiness. Safari kwishney.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Matangazo pia..
    Enzi za safari lager premier league waliuza sana...
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo safari inatengenezwa kwa kutumia teknologia ya zamani ya kuongeza sukari ambayo inamadhara makubwa kiafya na sehemu nyingi duniani wameacha kuongeza sukari kwenye bia,bia kama Castle(TBL) na bia zote za SBL hawaweki sukari kwahiyo madhara yake sio mabaya kama Safari na bia zingine zinazoongezwa sukari.
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    haa haaa haaaaa
     
  15. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Eeee brew master wasamehe hawa, kwa maana hawajui walinenalo.
    Nadhani ndimi zenu zimepata sugu kwa kunywa viroba ndiyo maana mnaona ladha ya safari lager imebadilika, nikwambieni kitu formula ni ile ile.mmehongwa nyie.
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wapasua mawe wamepungua. Ndo bia yao. Akitoka kwenye gongo anapitia baa kusuuza na moja wakati anasubiri baa maid afunge kazi wakajiburudishe.
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    safari inakufanya ujione we ndo mbabe kuliko kiumbe chochote.
    Wanywaji wa safari ndio wanaongoza kwa kuzua fujo bar na kuwapiga wake zao nyumbani.
     
  18. u

    utantambua JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Nakuunga mkono mkuu, waache hao wanadarisalama wazee wa chips mayai chips kuku, mzigo huu wa ukweli hawauwezi. Wazee wa kujiekti wakiwa na mademu pub zao ooh leta hei*k*n, leta m*ll*r, leta wind**k, sijui cas*le lite na nini huko. Huku mawilayani mwendo ni safari na balimi tu kudadadeki
     
  19. M

    Mkomandaa Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Breweries fanyeni utafiti muone kama mauzo ya Safari jumlisha mauzo ya Castle yamebaki pale zamani na sasa. Kama ni hivyo basi tatizo itakuwa hakuna. Faida yenu iko palepale. Kama havilingani basi kubalini kuwa kuna tatizo kwenye Safari na muifanyie ama sivyo Serengeti itawapiku.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ujio wa Eagle na Balimi.
     
Loading...