Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini rais Kikwete anapenda kuficha majina ya watu anaoandamana nao nje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Father of All, Sep 12, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    "Baadaye jioni, Rais Kikwete, ambaye anaongozana na kundi kubwa la Wafanyabiashara wa Tanzania, atashiriki chakula cha jioni ambacho ameandaliwa na Jumuiya ya Wafanya Biashara ya Kenya."
    Hilo ndilo jibu la swali hilo hapo juu. Je kunani kinachoendelea nyuma ya pazia kuhusiana na safari za Kikwete nje ambapo amekuwa akifanya siri watu anaoandamana nao?
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Maana akiwaanika hamtaamini...wale mnao wasota vidole yeye ndo rafiki zake...mliowakataa kwenye sanduku la kura ndo vipenzi wake
    Mnaowajua wanauza candy kinondoni ndo wafanyabiashara wanaoambatana nae..
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Itabidi ataje na majina ya wadada anaoambatana nao pia, so bora kutotaja!
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kwenye msafara wake huwa lazima kuna babu mmoja ambaye ni mganga wa kienyeji. Huyu anaandama na JK kwenye safari zake zote za nje. Nadhani anafanya siri maana atasemaje kuhusu hicho kigagula?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Waende Kenya wakapanue uwezo wao wa kufikiria hasa kwa wafanya biashara....wajifunze sana kwa wenzetu wa Kenya!!!
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Very interesting. Sikujua yote haya angalau wanangu mmeanza kunifungua macho. Hili liwe somo kuwa kwenye uchaguzi ujao tusichague mtu wa hovyo ambaye anaweza kuhatarisha usalama wa taifa letu na kutumia vibaya kodi zetu.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anajua tutahoji hizo gharama za kustarehesha maswahiba wake hao.

     
  8. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na mie niko kwenye msafara jamani, ni mambo ya kawaida , orodha ya majina ichungulieni hapo mambo ya njee kwa mkuu wa protokali.
     
  9. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Yupo Nahodha Shamsi,Hussein Mwinyi, Christopher Chiza,Bernard Membe.
     
  10. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    we unafanya kazi wapi....? ni rais yupi alikuwa akifanya hivyo unavyotaka wewe........?
    hivi hakuna jema hata moja kwa rais huyo......?
     
  11. NAFIKA

    NAFIKA Senior Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jema ni kuhudhuria misiba mingi kuliko raisi mwingine yeyote aliewahi kuitawala TZ.
     
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani kizuri kula na nduguyo,anawachukua ili akimaliza Urais wasimtupe mkono manake simnajua miaka 10 ya uraisi unasahau kabisa shida na wala hutaki kujua nani kala wala kijiji gani hawana maji...
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: wabongo bana...misafara ya rais hasa official trips lazima aambatane na wafanya biashara ndio jinsi ya kujikuza na kua na uhusiano na wafanya biashara wa nchi wanazotembelea..mfano prime minister cameroun wa UK akienda INDIA or CHINA lazima aambatane na business people wa nchi yake ambao wanaenda kukutana na business moguls wa nchi husika... hiyo ipo kila mahali...hata huyo wa kenya akija hapa ataambatana na wafanya biashara wa kenya...its normal guys...calm your skin down...:happy:
     
Loading...