Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini rais anashindwa kuchukua hatua kali kwa mawaziri wake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAGENI, Jan 27, 2012.

  1. B

    BAGENI Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kupata maswali mengi kuhusu msimamo wa kiongozi wako juu ya maswali mbalimbali ya kiutendaji wa viongozi waliochini yake.jambo la kujiuliza kabla hujafikia hatua yoyote ni kujua sababu za kiongozi huyo kutochukua hatua za kuwawajibisha hata wale ambao wanaonekana kuwa na makosa ya wazi kabisa.

    Mimi ninakosa jibu kuhusu maswali hayo. Naomba yeyote anaweza kujua sababu inayosababisha kuvumiliana huko kunako pinga hata msimamo wa katiba anisaidie.
     
  2. d

    davidie JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali gumu but jibu lake simple. kwa kuwa na yeye huwa hajiamini kutokana na historia yake kuwa sio msafi kivile anashindwa kuwanyooshea kidole wenzake ambao nao wanayajua mapungufu yake na hii ni matokeo ya serikali ya kishikaji
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Simply coz amewateua kwa misingi ya kidini, kiurafiki, kindugu,
     
  4. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wengi ni wanamtandao. Anaona aibu kuwawajibisha watu waliombeba na kumwingiza hapo alipo. Ni ushikaji tu ndio unaharibu mambo. Lingine wengi wanajua siri zake za ndani anahofu akiwawajibisha watamvua nguo. Kuko wapi kumvua gamba Lowassa? Lowassa aliposimama kwenye vikao vya CCM na kumwambia kuwa JK anajua what happened with Dowans, ulisikia JK akitia neno?

    Si msafi kihivyo kiasi cha kuwawajibisha wenzake!!!!!

    Tiba
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uongozi wa kishkaji ni upumbavu
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Kwasababu ni Mwoga.
     
  7. M

    Makunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    yeye mwenyewe mchafu so anaogopa kutibua mambo.
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jiulize!! Baba akiwa mlevi/mzinifu atawezje kuwakataza watoto zake waache hivyo. Talking about this tears are rolling on my chics. TUTAFIKA TU.
    YOU CAN FOOL SOME PEOPLE FOR SOME TIME BUT YOU CANT FOOL ALL THE PEOPLE ALL THE TIME
     
Loading...