Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini polisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baiskeli, Jan 3, 2011.

  1. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani wengi wetu hatupendi udini wala ukabila. leo hii ukiulizia jamani igp ni dini gani, utaitwa mdini, sasa kwanini polisi lazima uandike dini na kabila lako? huo si udini?
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    "Wanataka kujua kuwa u jamii ya 'magaidi' au ya 'mashoga"
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuhusu swala kwa nini Polisi uandike dini yako na kabila hilo si tatizo labda tatizo tujiulize kwa nini siku hizi mfumo wa kuchukua takwimu kwa kuangalia dini kabila nk umeacha...Maana kwa kifupi unapofanya hivyo mathalani...Katika Polisi inawezesha serikali kujua uwiano uliopo katika jamii ili kila jamii ipate haki stahiki...Kwa hiyo wadau tusiwe na shaka na hile. Shaka iwe tu ni kwa nini hili halifanyiki kwa nyanja nyingine?
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwa linanikera hilo swaliii
     
  5. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiviitakuwaje kama ukiulizwa swali hilo na ukasema sina DINI au Mpagani watasemaje? Maana pia sio lazima kuwa na Dini au ukawa muumini wa dini za Asili ya Pagani.
     
  6. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nafikiri mambo ya kuulizana dini makazini, hapo zamani, yalikuwa na Mantiki ya kudhibiti utoro au ukwepaji majukumu. Ina maana kuwa, isije ukawa umeandika wewe ni mkristo, halafu Ijumaa unakwepa kwenda doria kwa kudai unaenda Masjid, au labda wewe ni Muislam, ukatae lindo Jumapili kwa kudai unaenda Kanisani. Kwa kuandikisha dini ndani ya jeshi la polisi, inawezekana kiubinadamu, kwa Mkuu kutoa ruhusa spesho kwa mtu kuhudhuria shughuli au tafrija za kidini bila kudanganyana.

    Haya ni mawayo yangu tu, hayawakilishi mtazamo wa watendaji wa utumishi walioanzisha taratibu hizi.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Sina mchango katika hili!
     
  8. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kaseme kuwa wewe ni mpagani utapgwa virungu mpaka ukome.
    Utasikia wakisema, mura hebu riongeze virungu vitano vya jichoni na vinne vya kwenye meno hadi ritaje kabira rake.
    Kuna mfanyakazi wetu wa ndani alikamatwa kwa kufaminiwa, alikuwa anaitwa polisi, akapelekwa polisi, mapiolisi wakampiga hadi akapoteza fahamu wakisema kuwa anawadhihaki.
    Tanzania na polisi wake ni mazuzuz magic, ndio maana maswali ya kipumbavu ni mengi mno.
     
Loading...