Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini PILIPILI hazioshwi sehemu za maakuli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makindi N, Jan 14, 2011.

  1. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naombeni kuuliza, sijui ni mm tu ninae-experience hiyo kitu au uzee macho hayaoni....... Ukienda mgahawani, hotel (za uswazi na hadhi kidogo, sijui za hadhi za juu maana sijawahi enda huko), restaurant, cafeteria, bar, kwenye mishkaki viosks - kifupi sehemu za maakuli, PILIPILI kwanini hawaoshi. Tena utakuta zipo tu kwenye mfuko walionunulia - unakatiwa nyama, au unapakuliwa msosi, pilipili inatolewa kwenye mfuko au chombo walimohifadhiwa na kukatwa na kuwekwa kwenye sahani. Kutoosha kunaongezaga ukali au?
     
Loading...