Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini pete ya ndoa huvaliwa mkono wa kushoto kidole cha pili kutoka cha mwisho?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malyamungu, Jul 14, 2009.

  1. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii kama siyo kuirudisha hii hoja basi naomba msaada katika hili.

    Ni kwa nini pete yando huvaliwa mkono wa kushoto kidole chapili kutoka cha mwisho??

    Lugha yaweza ikawa kikwazo lakini ujumbe unaejieleza.
    Thak you.
     
  2. b

    bnhai JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,684
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Mie navaa mkono wa kulia, kwahiyo kwangu ni uamuzi
     
  3. Emmanuel chaulaya

    Emmanuel chaulaya Senior Member

    #3
    Aug 14, 2015
    Joined: Mar 13, 2013
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajukwaaa hili la Mahusiano,

    Kama tittle inavyosema kiukweli mimi binafsi sijui ni kwanini ipo hivi.Kwahiyo kama kuna ukweli wa aina yoyote kuhusu hili naomba nijuzwe kwa faida yangu na ya wengi pia .

    Kwani mkono wa kulia una nini mpaka watumie wa kushoto na kwanini ni kidole cha pili kutoka mwisho yani kutoka kile kidole kidogo.

    Naomba wale manguli wa mahusiano na wenye uelewa mpana kuhusu hili mtujuze sisi ambao hatufahamu

    ASANTE
     
  4. l

    lawrencegucci Member

    #4
    Aug 14, 2015
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oky ...ni kwamba mkono wa kushoto kidole cha pili kutoka mwisho kuna mfupa maalumu ambao umeunganishwa na moyo ..ambapo moyo ndio tunaamini unatumika katika mapenzi/kupenda so kuna connection moja kwa moja kutoka kwenye moyo na kidole cha pete
     
  5. Kitang'wa1

    Kitang'wa1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2015
    Joined: Dec 4, 2014
    Messages: 441
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Mhh! Wewe Jamaa, jibu lako hata sikulitegemea, yaani lipo kiundani na kitaalamu zaidi. Kama hautajali ufafanue zaidi, ama kama wapo wanaojua zaidi watujuze.
    Ahsante!
     
  6. e

    erasto maternus New Member

    #6
    Aug 14, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mfupa au mshipa? Maelezo yote ni yenyewe
     
  7. mapugilo

    mapugilo Senior Member

    #7
    Aug 14, 2015
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaz ya moyo ni kupampu damu cyo kupenda au kuchukia mtu
     
  8. Rahim Jr

    Rahim Jr JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2015
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 565
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Aisee kama ndivyo iko poa sana sikutegemea jibu kama hilo asante sana
     
  9. l

    lawrencegucci Member

    #9
    Aug 14, 2015
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mishipa pamoja na mfupa coz kidole pia kina mfupa
     
  10. l

    lawrencegucci Member

    #10
    Aug 14, 2015
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana nikasema tunaamini nadharia ya mapenzi inatoka moyoni japo ni kweli kazi ya moyo ni kupampu damu
     
  11. l

    lawrencegucci Member

    #11
    Aug 14, 2015
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kiongozi subr watasha waje wakupe kiundani zaid
     
  12. mamii2

    mamii2 JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2015
    Joined: May 7, 2014
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kumbeeh,!
     
  13. beefinjector

    beefinjector JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2015
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 1,048
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa Mkuu, binadamu huwa wanausingizia moyo wakati wala sio kazi yake kupenda au kuchukia. Kupenda ni kiherehere tu cha binadamu.
     
  14. beefinjector

    beefinjector JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2015
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 1,048
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Mkuu, hakuna mfupa wala mshipa unaotoka kwenye kidole kwenda moja kwa moja kwenye moyo. Elementary Biology.
     
  15. nelly poul

    nelly poul JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2015
    Joined: Jan 3, 2015
    Messages: 519
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    kinachohusika na kupenda kwenye mwili wa binadamu nini?
     
Loading...