Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini obama mpaka leo hajaja tz pamoja na safari nyingi za jk us....?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MtazamoWangu, May 12, 2010.

  1. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa najiuliza sana,hivi safari zote za JK ndani ya US zinakuwa kutoka mualiko wa nani? Je Raiis wa marekani anakuwaga na taarifa za ujio wa raisi wetu, maana kuna wakati raisi anakaa zaidi ya wiki US na hatuoni matukio ya kukutana na raisi au kiongozi mkuu yeyote kule mara nyingi.

    sasa kama raisi kila mara anaenda US, inaonyesha yupo karibu na nchi ile na raisi wao, mbona Obama hatujamsikia akija huku?? hata mara ya mwisho alipotembelea Africa alienda sehemu tofauti kabisa......Kuna umuhimu wa safari za JK zikamulikwa vizuri tukapata maelezo yakuturidhisha maana zinaligharimu taifa....
     
  2. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nani kakueleza kuwa JK akienda US anakutana na Mr. O? Sidhani hata kama anakutana na Governor wa state yeyote au hata Mayor wa mji.

    Zaidi ya kwenda kutalii, kula Piza na Donnuts na kushangaa majumba, hakuna la zaidi.

    We lost big my dear. Time is money, and the five years just went through the drain.
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mradi mkubwa kuwahii kuwekwa Tanzania unatoka Rusia(Dairly News ya leo 12.05.2010), ambako hajaenda hata maramoja, sasa marekani kuna nini?
     
  4. m

    miss annie Member

    #4
    May 12, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaa,nimecheka sana.nyie safari za kikwete haziwahusu,pengine mganga wake yupo huko,thats why anaenda kusafisha nyota mara kwa mara!
     
  5. G

    Genda Member

    #5
    May 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema kweli hakuna haja ya Rais O kuja!

    Tangu enzi za mwaka 1998, kuanzia na Balozi Charles R. Stith, Robert V. Royall, Michael L. Retzer, Mark Green hadi huyu wa sasa Meja Jenerali mstaafu Alfonso E. Lenhardt, Tanzania imekuwa ikiingiliwa hata jikoni.
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wekeni basi hiyo link ya hao warussia tuone, sisi wengine hatupo hapo bongo na kwenya hilo gazeti online sioni....hiyo mbona ni habari njema basi..
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    aje ili iweje???????????????
     
Loading...