Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Nyerere analaumiwa kuhusu muungano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GIB, Jun 1, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu rais wetu wakwanza wa Tanganyika kisha Tanzania mara nyingi analaumiwa kuhusu huu muungano.
    nimeweka hii website hapa msikilizeni huyu nyerere kishautajua wanao mlaumu wanalo jambo lao.

    Mwalimu Nyerere - Audios
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu ni Mkristo, si unaona marehemu Karume halaumiwi?
     
  3. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu kwenye tukio la kuchanganya mchanga anaonekana mwenyewe tu.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Siyo muungano tu. Hata mvua zisiponyesha Tanzania atalaumiwa Nyerere. Fuatilia threads zinazoanzishwa na wana CCM kizazi kipya utaelewa ninachosema.
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kuwa wanaomlaumu Nyerere hawafahamu wala hawakuwahi kufahamu lengo la mwalimu, na hawafahamu pia msukumo wa muungano ulitoka wapi.Kama wangefahamu what was his Legacy inside the Union nadhani angekuwa mtu wa kushukuriwa kuliko yeyote aliyewahi kuishi katika nchi hii.
     
Loading...