Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini nivumilie?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Apr 12, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    WanaMMU,

    Mi bado kuelewa kitu.

    kwanini wanawake tu wavumilie matatizo ya wanaume ili hali mwanaume hawezi kuvumilia?

    kwani sie wanawake ni mitambo ya kurekebisha tabia, kwamba nikivumilia atabadilika?Hainipi kabisa hili..:angry:

    Nawasilisha.Tujadiliane
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mvumilivu hula mbivu kwa nn usivumilie mama?
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wanaume hawawezi kuvumilia kwasababu wanawake wanafanya kwa siri na kwa uangalifu mkubwa sana......................

    Hawagunduliki kirahisi kuliko wanaume wanajisahau wengine wakilewa wanaacha sms, simu nk so mwanamke anafanya na akili zote tena kwa uangalifu kwa hiyo HAWAGUNDULIKI ............................. na kuonekana watakatifu...............(Maswali mengi hapana taka)
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nasikia muumba aliwapa roho ya uvumilivu wewe unataka kuitoa?
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ikiwezekana..maana huu tena si uvumilivun i uonevu na wanaume huwa wanatake advantage hiyo..kuwa nitamwomba msamaha atavumilia...:disapointed:
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Au mbovu!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Subili tu mpaka utapata mbivu.
    Hata mwanaume awe mkatili vp wewe vumilia tu.
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kweli dena, wanawake kwa kusiri ni noumer...yaani unaweza ukatendwa miaka10 au hata maisha yote ya ndoa bila kugundua, siku ukijua hamna msamaha
     
  9. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio maana wanawake wameumbwa tofauti na wanaume sehemu yao ya kifua
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    I salute this....! Duh, kumbe kuna mambo....!
     
  11. n

    ngwini JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie wanawake mnaongoza kwa kucheat na ni wasiri mno,mwanamke mmoja ana mabwana wanne..punguza kulalamika.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha i see mnapangwa kwa foleni hapa juu kuna dada amewabambika wanaume 5 mtoto kila mmoja analeta matumizi kwa mda wake lol
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Kama mwanamke hajalazimishwa kuvumilia basi sioni sababu ya kulalamika. Kuvumilia ni kwa hiari na kama mwanamke fulani anaona ni kazi kubwa mno basi anajua cha kufanya. Ni hivyo tu!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anapo ambiwa avumilie hashikiwi sime anaambiwa tu kwa ukarimu vumilia tabu na raha yeye ndo mwenye kuamua
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Duh! Nakubaliana na wewe.

    Btw, wewe naona unapenda sana kuangalia kile kipindi cha Cheaters...lol. Walahi kile kipindi ukikiangalia mara kwa mara mtazamo wako kuhusiana na mahusiano ya kimapenzi unaweza kubadilika. Manake wale jamaa wana cover jinsia zote. Halafu mle unaweza ukajizolea mbinu kibao wanazotumia watu wakati wa kucheat. Demu anakupigia simu anakwambia ai lavu yu bebi huku kapakatwa na njemba ingine....ahahahahahaaa daaah khatari lakini salama!!!
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mungu kakupa betri mbili size 34 kifuani halaf unalalamika bana? wee vumilia tu.
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanawake tumeumbwa kwa jinsi ya ajabu sana na uvumilivu usioweza kupimika ndo maana tulipewa uwezo wa kubeba mimba nakuzaa kwa uchungu,hujawahi kujiuliza pamoja na machungu tunayokutana nayo wakati wa kujifungua na madhahama ya kuumizwa lakini ukipita muda kidogo huwa tunasahau na kubeba nyingine.

    Mambo tuliyobarikiwa ni zaidi ya kutazama kwa macho na kuyapa majibu,tutasema sana lakini tulipewa uwezo huo na MWENYEZI MUNGU na ndio maana wengi tunaishia kulalamika lakini hatufanyi lolote.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Katika vipindi ambavyo huwa sikosi hiki ni kimojawapo. Wanacheat mbaya mpaka sometimes unaangalia unaona aibu wewe na unaogopa vile wanavyofumaniwa.......................
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Fidel mwisho wa mbivu huwa mbovu ( vimeoza)
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbuka kuwa subira yavuta kheri.
     
Loading...