Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini nishani watunukiwe Ikulu badala ya uwanjani mbele ya watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by marijanda, Dec 10, 2011.

  1. m

    marijanda Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI Rais kanishangaza na kuniacha na maswali magumu
    1.kutoa hotuba ambayo kaoengelea lami tu kama ndo issue kubwa lenye hadhi ya kuongelea katika kuadhimisha miaka hamsini ya uhuru???
    2.ktunuku wastaafu nishani ya heshima ya mwal. Nyerere ktika viwanja vya ikulu mbele ya wateule wachache? badala ya mbele ya watanzania waliokwenda uwanjani na kupigwa na jua huku wakiambulia gwaride la kila mwaka na hotuba ya dk 15 yenye kusema issue za lami
    3.kutokuwepo kwa Marais wa nchi za africa mashariki???????????????????????????
    4.Wale marafiki aliokuwa nanatumia kodi zetu kuwatembelea wako wapi mbona hawakuja kumpa company????????????????

    hili linatueleza nini?????????????????????????????????????
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..Kagame,Kibaki,Museveni, hawakuhudhuria.

    ..je, wamenuna kwasababu hatukutia saini kuunganisha ardhi ya Tanzania kweye jumuiya ya afrika mashariki?
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nishani hizo ni kitu ambacho wanajua ni kibaya mbele ya spiriti ya Mwl. Kwa kuwa aliaga pale ikulu wanajua spiriti hiyo haigefika pale na kuchukizwa na mno
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Utoaji wa hizi nishani haukuwa na objectivity bali uligubikwa na utashi wa mkweree pamoja na wapambe wake! Kwa wale wanaoijua historia ya chi hii ,haingii akilini leo umtunuku nishani kwa kulitumikia Taifa Pius msekwa na Anna Makinda halafu ukawaacha wazee wa busara kama ENOS Mwangoka kutoka Mbeya, Budodi kutoka Mwanza, Kaaya kutoka Arusha. Halafu cha kushangaza pia Wakuu wa majeshi wote wametunukiwa nishani including Mwamunyange lakini Mboma sikuona jina lake; pengine kwa vile anatoka mkoa wa Mbeya na kama mjuavyo Kiwete is allergic to Mbeya region and its poupulation isipokuwa Mwamunyange!!
     
Loading...