Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini ninagombea Ubunge wa EAC - My Case!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Apr 8, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Wasalaam Aleykum JF!

    - Well, we have been running a brutal campaign aspiring to be elected to the EAC assembly, the highest Legislative body among the five Nation's members that includes Tanzania, Kenya, Uganda, Rwanda, and Burundi. I believe the times requires now that I stand up and make my case to you the people of who I am and what are my intentions given the opportunity to represent our Nation, next week in Dodoma!

    - I do not intend to fake my way through this, but just want to make my case very clear while representing the real me, William if you know what I mean!, SO HELP ME GOD!

    MUNGU AIBARIKI TANZANIA NA AIBARIKIE JF KUMKOMA NYAN!

    William.
     
  2. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Go William GO.....
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kila la heri kaka.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    So what is your case, sir?
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    so what?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Best wishes

    Ila kuondoa gongano la lugha andika lugha unayoiweza zaidi
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    What is this
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu unapeleka agenda gani ambayo utaisimamia kwa uwezo wako wote?
     
  9. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    And the case is...........! Why keeping us arms akimbo?
     
  10. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    to be a representative on EAC legislation which is the highest legislative in all EA countries. If i read the man correctly
     
  11. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!?????????????????????????
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Lugha gongana hapa.
     
  13. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    mashikolomageni
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mbombo ngafu
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu komaa na mchakato mwanzo-mwisho, linda kura kama chadema BUT usije kutugeuka!
     
  16. RabidDog

    RabidDog Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    :disapointed:Comrade Willy, yaani tuseme hapo umesha tueleza kwanini unagombea EAC assembly? Man, you need to do more than that! It will make more sense if you tell us why you, why today and so what? Tulishakuuliza maswali hapa na ukujibu hadi leo, sasa usije shangaa ukikutana ya hayo maswali uko mbele! Wengine tunakusubiri mjengoni!
     
  17. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi kura zingekuwa zinapigwa na wananchi usingepita unaroho mbaya sana wewe halafu hupendwi kukosolewa kumbuka mimi ulinbrock facebook baada ya kukuambia acha kuuza sura kama wanamuziki wa bongo fleva kila saa unaupload picha upo na watu mashuhuri unajishushia heshima
     
  18. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu inatakiwa mumuangalie sana YOWER MSEVEN MAKE NASIKIA NDO ANAWEKA MSUKUMO WA SHIRIKISHO MAPEMA ILI AWE RAISI WA KWANZA WA EA,

    NA MSIFIKE KULE MKEANDA KUANGALIA MATUMBO YENU NA KUANGALIA NI JINSI GANI MTANUFAIKA INDIVIDUALY NA EA NA KUWAACHA WATANZANI WENGI.

    - MAKE VIONGOZI WENGI WA EA WAO WANAANGALIA WATANUFAIKA VIPI WAO KAMA WAO NA HUO MUUNGANO NA SI TAIFA LITANUFAIKA VIPI NA HII IKO KWA WATANZANIA SANA, WAKIFANYA KIKAO CHA EA COMMUNITY NCHINI UGANDA WAO WANAENDA KUULIZIA SHULE ZA KUSOMA WATOTO WAO NA ISHU ZA KUFANYA BIASHARA HUKO NA HAWAENDI KULITETEA TAIFA

    MKUU NA HII NI KWA VIONGOZI WENGI SANA WAKIENDA KWENYE MAKONGAMANO HUKO ULAYA ASI NA MALEKANI WAO MAWAOZ YAO YAKO KWENYE KWENYE KUFAIDIKA IKIWEMO KUWANUNULIA NDUGU ZAO ZAWADI NA KUWATAFUTIA FULUSA HUKO ULAYA, NDO MAANA WAKIRUDI AR PORT WANAKUWA NA MABEGI MAKUBWA SANA

    - Kuna mtu mmoja aliwahi kuniambia yeye aliambiwa na rafiki yake wa kizungu kwamba Kuna Mtanzania alienda kwenye Kongamano huko Canada, yeye wakati wa kongamano alikuwa Bise kuchuka namba za simu na emai, adress za wahudhuriaji wengine na alikuwa nachukua zile za wazungu tu ingawa walikuwepo na waafrica kutoka nchi zingine za Africa

    SO MKUU NA NYIE MSIENDE KUANGALIA FULUSA ZENU TU HUKO
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    sasa mbona sioni kilichokusukuma kugombea??....
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    My profile:
    1. Born in Tukuyu.
    2. Jamhuri Primary School, Mnazi Mmoja; DSM.
    3. Kwiro Secondary School, Mahenge; Morogoro.
    4. Kidatu Sugar Instituon, Kilombero; Morogoro.
    5. DSM Marine Engineering School (DMTU), DSM.
    6. Field Kagera Sugar Factory, Kyaka; Bukoba.
    7. Field Mv. Bukoba, Mwanza; Mv. Mwongozo & Liemba; Kigoma.
    8. JKT Oljoro/Makuyuni, Camps; Arusha.
    9. CMB Marine Engineering Insistute; Antwerpen, Belgium.
    10. Field CMB-Belgian Shipping Line ( as Assistant Engineer)
    11. Worked Tanzania/Chinese Shipping Company; DSM/Hongkong.
    12. Associate Degree in Criminology & Police Science; Westchester College in New York, USA.
    13. BA in Political science, Lehman University at New York City, USA.
    14. One year Internship at Dominican Republic Permanent Representative to the UN, General Assembly; New York; USA.
    15. Worked at Sterycircle Inc, as Class A Haz Mat & Poison at Disposal Facilities. Dealing with (Transportation + Financial Covering the Incinerator)
    16. Started CCM branch in New York City, USA.

    - Now aspiring to represent our Nation, to the EAC Assembly.


    William.
     
Loading...