Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini nimekuwa mwanachama wa CCK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Jan 31, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukisoma tamko la mwenyekiti wa chama cha kijamii Constantine Akitanda kipengele cha tano,amezungumzia suala la kufutwa kwa ruzuku zinazopewa vyama vya siasa, na ukijaribu kutazama vyama vyenyewe havizidi vitatu au sita kama kweli, lakini a millions of our kod zinakwenda kwenye vyama hivi ambavyo havina wanachama zaidi ya milioni kumi wakati nchi ina zaidi ya watu milion 45, ina maana kuna zaidi ya watu milion 30 ambao mgao huu wa ruzuku hauwagusi moja kwa moja.

    Mgomo wa madaktari leo usingekuwapo kama CUF,CCM,CHADEMA na wenzenu mngesema ruzuku nooooo1 HAINA MAANA AKINA Zitto kukataa posho ya shilingi 3300000/= pale bungeni wakati chama chake kinaendeshwa kwa ruzuku ya mamilioni ya kila mwezi ambazo pia pesa hizo hutumika kumuhudumia Zitto kama naibu katibu mkuu wa chama, sikwambii akina January Makamba na Hamis wa Nzega, kwa ajili hii basi migomo ya madaktari,madai ya waalimu kuboreshewa maslahi yao.

    Na hata wafanyakazi wa sekta mbalimbali za umma wasingekuwa wanalalamikia serikali kama sote kwa pamoja tungesema NOOOOOO KATIKA RUZUKU! angalia mgawanyo huu tena ni kwa mwezi tu na ujaribu kuzisambaza pesa hizi kwa watumisha na then angalia kama kungekuwa na migomo ya ajabu ajabu!

    CCM.........................Tshs 800million kwa mwezi..................

    Chadema.......................Tshs 200 Million kwa mwezi........................

    Cuf...................................Tshs 110 kwa mwezi..................


    Kama wewe ni mpenda demokrasia wa kweli,karibu Katika chama hiki kwa pamoja tupambane na ufisadi huu wa ruzuku ambayo haitusaidii kukuza demokrasia bali migogoro ya kimaslahi ndani ya vyama na ushindani usio sawa hasa kipindi cha chaguzi kwani chama kama CCM kinapata ruzuku kubwa ambayo pia hutumika kununua shahada za wapiga kura.
    naomba kuwasilisha
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ahsante ....
     
  3. t

    tweve JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani ulikuwa chama gani kabla ya kujiunga na ccj aaaaah sorry cck?
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cck-chama cha kanisa
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu una sura nyingi kweli. Maana post karibu zote za ccj/cck unaanzisha wewe ila ukiwa katika maumbo tofauti tofauti.
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kilichokupeleka huko ni njaa zaku. acha kutupotezea muda hapa.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Njaa itakuua
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Investing in democracy is like laying a foundation for good governance; which as a result improves peoples' lives.
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kumbe kilichokufanya ujiunge cck ni ruzuku 2" kweli wanasiasa uchwara mmevamia humu jf.
     
  10. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umezungumzia tamko la Costatine Akitanda uko sawa lakini Akitanda huyo huyo alitamka vile vile kuwa wao hawana uadui na vyama vingine vya upinzani ila chama tawala
    sasa mimi nadhani ukamwulize je haoni kwamba haya matamko yake asiyoyapima yanaweza leta uadui manake kama akianza na hilo la ruzuku basi tayari ashakuwa na uadui na wenzie Vyama visipewe ruzuku vijiendeshe vipi???? Aache unafiki na ajue watu wanafikiri beyond borders hilo ni moja!

    La pili mimi jibu langu kwako umejiunga na hicho Chama kwa kuwa ni haki yako uliyo nayo Kikatiba period hayo maelezo mengine yawe ya nyongeza.
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sidhan kama unasoma na kuzngatia ya wenzako,acha kukurupuka
     
  12. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is very unbecoming, friend you wanna be a Judge of your own cause yani wewe utoe post halafu wewe uanze kucriticise mmmh hii kali sasa! Anyway you deserve to be where you are manake umeshadhihirisha wewe ni mtu wa namna gani. Ndo mana ukakimbilia huko bila kukaa na kusoma hilo tamko between lines.......... Mimi nimekurupuka ni kweli ila wewe utakuwa umekurupuliwa!!!!
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    This is not fair at all. Umeishawapatia propaganda radio Imaan, hasa kama chama hiki kinakuja pata umaarufu kama wa CDM in the futute. Japo wengine wa upande wa pili nao wanaweza sema maana yake ni 'chama cha kiislam'
     
Loading...