Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini niliomba muongozo-Sakata la Mgomo wa Madaktari by J J MNYIKA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jun 22, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama kawaida mbunge kijana ndugu JJ MNYIKA anaendelea kuanika ''udhaifu'' wa serikali.
    kama serikali ina majibu isisite kutoa taarifa kwa umma!!

     
  2. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    JK ni dhaifu.
     
  3. mutabilwa

    mutabilwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika khali ya kawaida serikari inaitaji kutoa majibu haraka kwani imekuwa ikikimbilia Mahaamani kuweka pingamizi, naishauri serikali kuwa si siku zote ni j2 ipo cku wafanyakazi watachoka kuwekewa pingamizi na kitakchofuata ni maafa.
    Nawasilisha
     
  4. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mapambano ni lazima yaendelee mpaka kieleweke, maana hawa magamba wanafanya kazi zao bila kufikiria!
     
  5. mutabilwa

    mutabilwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mm nashindwa kuelewa nafasi ya Rais hasa pale anapoitajika kuchukua maamuzi magumu ya Kitaifa hili linaitaji kuingia katika majadiliano ya katiba mpya
     
  6. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...unamwazo na ushauri mzuri sana mweshimiwa Mnyika lakini hao unaowapa huo ushauri wako wapi?...
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kama kawaida yao.,udhaifu na ubadhirifu ndo wanautanguliza. Wanataka kutuambia malipo ya call allowance za mwezi wa pili mpaka wa nne ni bl 7.9 na bajeti ya wizara nzima ilikuwa bil 30? Huu uwendawazimu wa aina hii sijui tutaachana nao lini watz! Roho yangu inaniuma ninapoona watu wale wale wanatudanganya vile vile na tunaendelea kuwashabikia.
     
  8. n

    nyangwe Senior Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi nzuri kamanda
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mnyika, kaka umeandika mawazo mazuri lakini serikali yenyewe ndio hivyo goigoi na tetea Chama badala ya kutetea wananchi
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    hoja nzuri sana kamanda Mnyika. Tatizo unaowaambia ni dhaifu sana
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Duh mke wangu anaweza kujifunggua anytime, ngoja nikambook mkunga wa jadi jirani yangu nisije poteza kichanga changu kitarajiwa maana madoktor wakiazimia kitu uwa hawarudi nyuma
     
  12. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ushauri mzuri japo madaktari silaha yao ni kugoma iwe rasmi au hisivyo rasmi....nazani kuna haja ya ku address ishu ya madaktari mapema
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Makinda alishageuza bunge kuwa sehemu ya serikali. Uswaiba wake na waziri mkuu nao ni kero kwa demokrasia lakini ni hatari zaidi kwa CCM maana anapotumia mabavu kuziba hoja muhimu madhara yake anachonganisha ccm na wananchi.

    CCM na hasa wabunge wanatakiwa wajiandae kumeza madhara ya ubabe wa Makinda maana ni wao waliosema wanata 'mwanamke' badala ya spika.
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    njia ya mwongo ni fupi sana!
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Thread kama hizi natamani wale wote waliokua wanamponda mhe Mnyika juu ya kauli yake kuwa Rais ni dhaifu waje na hapa wakanushe,siwanalipwa posho?
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ukiwa muongo usiwe msahaulifu.teh teh teh
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Aisee namuadmires sana hon Mnyika kwa ujasiri na kazi zake.

    Kweli Jk mnyika.
     
  18. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...unamawazo na ushauri mzuri sana mweshimiwa Mnyika lakini hao unaowapa huo ushauri wako wapi?...mimi naona kama-vile unajaribu kumwongezea damu maiti!,hiyo midude unayojaribu kuisemesha ilishakufa siku nyiiiiiiiiiiiingi,unainayoiona hapo bungeni ni misukule tu...lejea kauli yako uliyoitoa bungeni tarehe 19/06/2012..."Tanzania imefika hapa ilipo kwa sababu ya UDHAIFU wa raisi Jakaya Kikwete,nchi imefikia hapa kwaajili ya upuuzi wa chama cha CCM"...
     
  19. M

    Mzee Mukaruka Senior Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Naamini itachukua muda mrefu kwa viongozi wa sasa toka CCM kuelewa shule hii. Hata hivyo mkakati ni kuzidi kuwaelemisha na kwa njia hiyo kuwafunua mbele ya wananchi na wapiga kura ili wawaelewe na wazielewe mbinu zao za kutaka kuzidi kuwapumbaza, kuwadanganya na kuwadumaza wapiga kura na wananchi kwa ujumla kwa nia na malengo yao binfsi ya kisiasa. Tuzidi kuwaelimisha wananchi kwa njia zote ikiwa ni pamoja na wabunge kama akina Mh.JohnMnika kusema ukweli kwa kuita a spade a spade and not a big spoon!
     
  20. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Kwa ufahamu na experience yangu ya migomo ya madaktari iliyopita, ni kwamba hawa jamaa hawaogopi mahakama wala nini, mgomo wao uko pale pale kuanzia kesho, suluhu ni serikali kukaa kuongea nao tena huko mahakamani hakuna solution!
     
Loading...