Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini nikiwa na mpenzi wangu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babygood, May 8, 2012.

  1. B

    Babygood Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mchumba ambaye tunategemea kuoana ivi karibuni ila hatujawah kuwa na mahusiano ya Kimapenzi..Nikiwa kwenye menstruation perion, naumwa sana tumbo siku ya kwanza, lakini ikitokea siku iyo nimekutana na mpenzi wangu nikawa karibu naye, maumivu yanaisha kabisa, na akondoka tu ninaanza tena kuumwa.Ivi iyo ni kawaida? na inakuwaje Bilogically? maana nimeshangaa inausianaje?
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Heeeeh! Hili jipya kwangu for sure..
     
  3. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    khe! hii ni mpya!
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    makubwa haya mambo ya bluetooth,umemuuliza labda na yeye huwa anaumwa usipoumwa...lol
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    mimi sio dokta but yawezekana hilo tumbo linahusana na hamu pia ya sex

    so kawaida hamu ya sex hupungua tukiwa karibu na wapenzi wetu hata kama hakuna sex yenyewe
    ndo mana uko hivyo
    but i could be wrong
     
  6. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Muacheni aitwe Mungu...
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nahisi ni swala la kisaikolojia .....umeitune akili yako ukimuona utapata nafuu na unapata kweli......:eek2:
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    duh. . . !
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa uzee wangu nilionao sijawahi kusikia hii kitu!!!!!!

    Lakini ukichunguza sana, hii imekaa kisaikolojia tu.
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ama kweli mna-match. Sasa malizieni hatua inayofuata.
     
  11. K

    KENTUS Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duhhhhhhhhhhhh angalia pia na vitu unavyotumia. never use pamba!
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    so do i.
     
  13. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    balaa sana hii. napita tu lkn
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unakuwa huwazi tumbo unamuwaza yeye aliye mbele yako.

    Nguvu ya akili.
     
  15. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh!! Hii kali na mie hubby wangu anaumwa tumbo huko aliko,sijui niende anaweza akapona!!
     
  16. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    its a bizzare, it has nthng to do wit ur boy, sasa siku mki Do, c utasema mengne..HAKUNA KI2 KAMA ICHO, REFORMAT UR PSYCHOLOGY SYSTEM.
     
  17. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    kuna arifu mmoja tulikuwa tunapiga kitu cha b'fast street jombaa kaagiza malimao na ndimu za kuzidi viwekwe kwenye chai yake nika muuliza niaje selaa? Akanijibu wife ana-bendi (mimba) aisee so si unajua tunakuwa na hamu za vitu vichachu.....inawezekana aisee??
     
  18. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    its more psychological. Anapokuwa karibu unapata raha ambayo ubongo unazidanganya pain receptors kuwa una maumivu..
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo sijawai kusikia ngoja tusikie experience ya wanawake hapa
     
  20. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    akaaaa! mapya hayo sijawahi kusikia labda unampenda sana.
     
Loading...