Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Nguvu ya Umma haikutumika kwa Tundu Lissu TARIME?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by apolycaripto, May 28, 2011.

  1. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tarime ninavyoifahamu kwa mavurugu,nashangaa kwa nini Nguvu ya umma haikutumika kama ilivyotokea Arusha, pindi Tundu Lissu alivyokamatwa na kutiwa lupango.Kilicho mpeleka Tundu Lissu Tarime ni kuwatetea wana umma hao kwa mateso na vifo kupitia CDM.Nimeshangaa kwa nini Wana Tarime walibana kimya bila hata maandamano ya kutia kashikashi mkombozi huyu kuachiwa kama desturi yao.Je! kwa hali hii inamaana hata wao hawakumtaka? ama dola iliwazidi nguvu?
     
  2. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tarime wanazo akili si kila msanii anaweza kuwashawishi mlie tu Tarime ya sasa siyo ya Jana . Hatudanganyiki.
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unatoa hoja kama apolycarpto halafu unajijibu kama sailor1. Bado unataka tukuamini kuwa unaishi Tarime na watu wooooote huko mko makini, ni CCM na hamdanganyiki na CDM. Ama kweli usalama wa taifa waajibika kwa chama cha magamba kwa maslahi ya mafisadi.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Simple minded person. watu wenye akili za viwango hivi ni mzigo na hasara kwa Taifa.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjui mie
     
  7. m

    mams JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Muda haujafika!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asee!
    Duh!
     
Loading...