Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini NEC Imechelewesha Matokeo ya Urais kutoka Majimbo Yaliyonyakuliwa na Chadema?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gosbertgoodluck, Nov 2, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa Chadema,

    Wananchi tunashangaa kwa nini NEC imeanza kutangaza matokeo ya urais kutoka kwenye majimbo ambayo chadema haiungwi mkono sana. Binafsi ninakubaliana na wazo la mwana JF mmoja kwamba this is a "calculated move" inayolenga kuwaandaa wananchi kisaikolojia ili wasishangae matokeo yatakayochakachuliwa kutoka kwenye majimbo yenye kura nyingi za Dr. Slaa. Ndiyo maana narudia kwa mara nyingine tena kushauri kwamba viongozi wa chadema wakatae katakata matokeo ya urais na kupeleka kesi mahakamani ili haki itendeke ikiwa ni pamoja na kuhesabu kura upya.
     
  2. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wakichakachua tu, People's power wataijua.!
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Majimbo ambayo ccm wana nguvu ndipo kura nyingi zilizoingizwa nchini kutoka South Afrika zimeingizwa kwa wingi, majimbo waliyoshinda chadema wanachelewesha kwa sababu wanapata shida sana jinsi ya kupenyeza hizo kura feki za JK.
     
Loading...