Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Nassari atashinda kwa 65%?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Mar 14, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Amezaliwa pale,
    Ni mwenyeji wa pale wazee kwa vijana wanamjua,
    Anakubalika hata na wazee wa CCM.

    .......................................[​IMG]
    Mfuasi wa CCM, Ester Leusha akimuombea dua Mgombea Ubunge Jimbo la Arumeru Mashariki, Joshua Nassari baada ya kumaliza kuongea na wananchi wa kijiji hicho jana na kuwaomba wampigie kura katika uchaguzi mdogo wa jimbo hilo.
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Utabiri kama huu hata TMA wanafanya...
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huu utabiri kiboko aise!! Yaani kushikwa kichwani tu tayari atashinda kwa 65% hata Sheikh Yahya hakufikii.
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    (1)Anatokea chama makini kisicho na mafisadi,
    (2)Wananchi wamechoshwa na CCM kwa wizi,unyonyji,uuwaji,uonevu nk.
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hajatoboa sikio
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona umemkumbuka sheikh Yahya mlinzi wa JK.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    To be honest in relation to the current wave of politics and globe, these are not constructive logic and standing point.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vice versa also is true
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kawaida ya waabudu mizimu siyo kosa lao. Na kama yule bibi ametumwa ili ammalizeje? au hilo haliwezekani? NASSARI KWISHA. SIOI JUU, JUUU, JUUUU ZAIDI.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kenge lisilotaga
     
  11. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    MJANE wa mpigania Uhuru wa Tanganyika, Nderetwa Kirilo (85), amekutana na mgombea ubunge wa Chadema katika uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki, Joshua Nassari na kumshika kichwa kama ishara ya kumkubali na kumtaka kulinda haki za Wameru kama alivyokuwa mume wake Japhet Kirilo.

    Akizungumza jana nyumbani kwake katika Kata ya Poli, mara baada ya kukutana na Nassari, Nderetwa alisema, atamkubali hata kama ni mgombea Ubunge kwa tiketi ya chama kingine ambacho sio tawala, ili mradi alete maendeleo kwa watu wa Meru.

    Alisema mume wake Kirilo aliyezaliwa mwaka 1921 na kufariki Mei 30, 1997 alishirikiana na Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere na hata wakati mwingine alilala kwake wakiwa katika harakati za kudai uhuru wa Tanganyika.

    Alikumbushia kuwa Wameru walichangisha fedha walizoweka ndani ya chungu maalumu na kumwezesha Kirilo kwenda Umoja wa Mataifa (UN) kudai haki ya ardhi ya Wameru.

    Alisema kuwa mume wake aliyeacha udaktari na kuingia katika siasa, alikuwa mwanaharakati wa siasa aliyetetea watu wa Meru, ambao walimchangia kwa moyo mmoja na kupata nauli ya kwenda UN kudai ardhi ya Wameru.

    "Nassari amejitokeza katika siasa na kugombea nafasi hii ya kutuwakilisha mimi nambariki ili Mungu amtangulie na akienda bungeni awe chachu kwa kutetea ardhi ya Wameru," alisema.

    Nassari alimshukuru Nderetwa na kumuahidi kuendeleza aliyoasisi Kirilo kwa kutetea haki za Wameru hasa katika suala la ardhi.

    Akiomba kura katika kata ya Songoro, katika kijiji cha Sura na kijiji cha Ndatu, alisema kuwa endapo atachaguliwa atawatetea bungeni kuhakikisha fedha zilizoliwa na wajanja za Mfuko wa Maendeleo ya Jamii (TASAF) Sh milioni 26 za ujenzi wa barabara ya Nkoakirika hadi kijiji cha Sura zinapatikana na kufanya kazi iliyokusudiwa.

    Gazeti la Habari Leo.
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,500
    Likes Received: 4,696
    Trophy Points: 280
    Matokeo mazuri ya Nassari tunayo kwenye Briefcase, tunaendelea kuya-edit tuuuuu
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Bado naamini Nassari atashinda kwa asilimia 65.
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ushindi wa nassari ni asilimia 80,itapungua mpaka 65 kutokana na uchakachuzi.
     
Loading...