Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini napiga bao moja tu nalala?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mbaga Michael, Sep 20, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    wandugu mi kila kukicha naachwa yaani nikifanya tendo la ngono uwa nawahi kumaliza kuliko maelezo yaani ile nikiingiza uume tu kwenye uke napizi hapohapi na ikitokea nikichelewa kuzamisha **** ukeni najikuta najipizia nguoni na ndo sina hamu kabisa ya mwanamke kwa muda huo, ila hapo nyuma kama mwaka mmoja hivi nilikuwa mdau mzuri wa punyeto inaweza kuwa ni chanzo cha haya yote?

    Wadau naombeni msaada wenu napata shida sana najihisi mwanamke sasa.

    Tazama nilikuwa na mpenzi wangu ambae tulikuwa na ahadi ya kuoana lakini kwa sasa ameanza kuleta visingizio kuwa hatutoweza tena kuoana kwa sababu ya imani zetu, wakati kabla hatujaanza kufanya ngono makubaliano yalikuwa ni tunaoana Nitashukuru sana kama nitapata ufumbuzi w tatizo hili
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uzuri mmoja umeshajijibu mwenyewe. Hapo kwenye nyeto hapo ndipo mgogoro mzima unapoanzia.
    Labda nikuulize unafanya mapenzi kila baada ya muda gani??
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    tuseme ni kila baada ya mwezi mmoja hivi
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jitahidi kufanya mfulilizo i mean kila siku kadiri unavyoendelea utajikuta unachelewa...
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni aina ya uhanisi, onana na daktari haraka sana. Kuna dawa za mitishamba zinazosaidia sana hilo tatizo, tafuta mzizi unaitwa mdindadinda kula na karanga mbichi, halafu sikilizia. Usiache kuonana na daktari kuna maelekezo na dawa za hospitali zinatibu hilo tatizo.

    What causes premature ejaculation? There's not one cause; it's a combination of factors. Some believe anxiety is the culprit, repetitive learned behaviors, excessive or insufficient arousal, or muscular tension. They're all associated, and addressing each of them is the key to curing premature ejaculation. Evolutionary psychology suggests men learned to ejaculate quickly to ensure they completed the sex act before a predator attacked, a female escaped, a male interrupted, or to increase the chance of procreation. Maybe we can blame the cavemen? For our purposes, let's leave the scientists to figure out the causes and let's focus on tips for curing premature ejaculation.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Fanya mazoezi
     
  7. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa ushauri mzuri lkn Huo mti wa mdindadinda unapatikana mikoa yote au baadhi ya mikoa?
     
  8. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tatizo nikimwita demu wangu anakuwa mtata kuja akilalama eti namuacha na maumivu hvyo niwait atulie kwanza
     
  9. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Loh makubwa niongeze tena tatizo?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya ndo madhara ya punyeto ila kazana kula vyakula jamii ya karanga huku usikose kunywa vinywaji jamii ya konyagi
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tafuta demu wa kumfanyia mazoezi badae utajikuta umekuwa mzoefu kwenye gemu la ngono
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kweli nimeamini what goes on must come around
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    The answe is simple; uume wako umezoea Sana kusisimuliwa with hard things to ejaculate, punyeto, now ukiwa na mwanamke unakuwa very much excited to the extent that you can't wait! Pole but that is the side effect of Punyeto.


     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijui mikoa ipi mingine lakini najuwa coastal area unajulikana sana na wazee.
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Tumia ulimi, vidole etc. Kwani hata umeme ukikatika si unawasha chemli?!!!
     
  16. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyakula na mazoezi ndio mpango mzima!
     
  17. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tafuta mrembo asiyependa sana ngono ili ufaidi...kiduchu tu kitu mwake!!!lol.....pole sana mkuu nakutania aisee! mi naona ushauri wa@mkirua unafaa. Jaribu Mkuu kila la kheri....
     
  18. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ebu nionyeshe the way foward kutoka hatua hii
     
  19. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa ushauri
     
  20. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Alichokujibu MKIRUA ni sahihi, fanya hivyo utaona mafanikio. pili inaonekana una papara sana pindi ukiwanaye ghetto hivyo joto lako lapanda, tuliza kwanza presha ndo uanze kumuingia. mwisho wakati unafanya ondoa mawazo juu ya hilo tendo jaribu kuwaza vitu vingine hata kucalculate ile hesabu ngumu ya shuleni. wakati unafanya usijikaze (usiifanye idinde sana) jilegeze kama vile unataka kukojo mkojo si bao. Ukiweza kujizuia hivyo kwa dk 10 au 15 **** inakufa ganzi, hapo ndo burudani inaanza utagonga mzigo mpaka akukimbie. Hivyo ndivyo nifanyavyo mimi na ninauwezo wa kukaa lisaa lizima ndo nipige cha kwanza, namkausha maji yote analia mpaka namuonea huruma, sometime inabidi nimwache bila mi kumaliza.
     
Loading...