Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Nape alishangiliwa katika mkutano wa UVCCM Dodoma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fitinamwiko, Oct 25, 2012.

  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimesoma habari ya Mh Nape kushangiliwa alipoingia katika ukumbi wa Mkutano wa Uchaguzi wa viongozi wa UVCCM Taifa pale Dodoma.

    Vijana waliamini uwepo wa Mh Nape katika uchaguzi ule, kwa kiasi kikubwa kungepunguza matumizi ya rushwa kwa wajumbe wa mkutano. Kama tunavyofahamu, ndugu Nnauye ni mmoja wa wahubiri wa kupinga falsafa ya UFISADI na MAFISADI ndani ya CCM. Baada ya Mh Nape kufanya lile Vijana wengi walilotegemea la kuwakabili watoa rushwa ambao walikuwepo meta chache toka mjengoni na wanajulikana, Nape alikimbiria jukwaani na kuchukua gitaa na kuanza kuburudisha wajumbe na kuweka mandhari muluwaa kwa watoa rushwa.

    Kila siku nasema "Nape hajui kazi yake" alijua fika kulikuwa na mivutano pamoja na rushwa nje nje, kama angetimiza wajibu wake, kuangalia kitu gani kinaendelea, rushwa isingeshinda uchaguzi ule. Kwa Nape gitaa lilikuwa bora na kuwaangusha vijana wengi waliomtarajia, matokeo yake umoja unamegeka.

    Kama wajumbe wangejua Mh Nape alikwenda mkutanoni kupiga GITAA na sio kuwakabili MAFISADI, je wangemshangilia?
     
  2. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,314
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    nape ameshaufyta kwa lowassa na anajua lowassa ndo anapanga safu ya uongozi ndani ya ccm,hata hatima ya nafasi aliyo nayo nape hivi sasa iko mikononi mwa lowassa!
     
  3. i

    iseesa JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si Nape huyu huyu alikuwa akishupalia EL ni GAMBA? Subiri tuone itakuaje huo mnyukano
     
  4. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape alishashindwa, kabakiza kula tuu ili kuepuka njaa. Sio nape tena wa enzi zile za jengo la uvccm Ilala. Huyu wa sasa ni kibaraka tuu wa EL, keshabadilika sana.
     
  5. f

    falesy Senior Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamekuambia kama waliamini kuwepo kwake kungepunguza matumizi ya rushwa? Au huu ni mtazamo wako?
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tena EL anamtegemea sana huyu kijana katika mtandao wake. Si ajabu ndiyo aliyefanikisha ushindi wa kambi ya EL kwa kishindo.
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chezea Babu Wasa wewe!!!!
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwenye siasa hakuna marafiki wala maadui wa kudumu. Mwanasiasa mzuri ni yule anayejua kusoma alama za nyakati. Nape sio mjinga hata kidogo.
     
  9. m

    malaka JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Gamba halitoboki kwa sindano.
     
  10. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijui ni kwa nini walimshangilia lakini cha msingi ni kwamba mpaka tunafika hapa nape atakuwa ameshaelewa chama ni cha nani na kama bado basi amechelewa sana kwa vile sio kawaida. kwa uchaguzi wa vijana wa ccm nape ataelewa jinsi ambavyo watu huwa wanajipanga kwamba wanaweza kukushangilia halafu wakapuuza misimamo yako.
    waliomshangilia walijua nape ANATAKA NINI LAKINI WAKAMPIGA CHINI
     
  11. C

    Concrete JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nape alikuwa zamani, Vyeo vya kupewa vimemuua kisiasa amebaki kuropokaropoka na kuuza tu sura majukwaani.
     
  12. m

    mbukoi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    ya NGOSWE mwachie NGOSWE mwenyewe..wewe kama kijana msomi na muelewa bado uko ndani ya hicho chama unafanya nini? au na wewe unatafuta nafasi ya kufisadi?
     
  13. K

    Kolero JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, ngoma nzito, ametumia nguvu na juhudi zake lakini akaja gundua hapati sapoti yoyote chamani, na kwavile aliona madudu yaliyofanyika kule UWT, basi akaona liwalo na liwe, bora kupiga gitaa kuliko kujichosha na hizi rushwa. Tumsubiri nadhani atatoa tamko kueleza jambo hili ambalo tayari Mwenyekiti wake keshasikitika sana juu yaa rushwa iliyokubuhu katika chaguzi za chama chake.
     
  14. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh Nape kama msemaji wa CCM, mbona hautoi tamko kukanusha/kukemea matumizi ya rushwa au kuwapongeza washindi wa jumuia za Chama Taifa?
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Alishangiliwa kwa sababu ni mahiri kwenye upigaji wa guitar.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Walioshangilia hawakujua kama nape anamwabudu lowassa kama mungu wake. Labda wataelewa sasa
     
  17. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Did I hear somebody say "NAPE IS BROWN NOSE now to EL"?
     
  18. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi wandugu hizi rushwa ambazo zinajulikana watu wakishindwa tu uchaguzi, na wenyewe wanasema ziko nje nje, mbona mimi sielewi maana tuna simu za mikononi zenye camera nzuri zaidi ya mara 100 ya camera ya Muhidini Issa Michuzi ya miaka 5 iliyopita mbona hatuoni hata picha moja!!!

    Mimi naona lililopo ni kuropoka tu, rushwa rushwa rushwa...
     
Loading...