Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Nakupenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shy, Feb 13, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Katika dunia hii iliyojaa watu wengi na vitu vingi kama hivi , nimeamini na nitaendelea kuamini kwamba wewe ndio mkweli kwa sababu tumekuwa wote kwa kipindi hichi kirufu siwezi kusema kwa muda gani .

    Lakini niseme tu kuwa na wewe nime ENJOY , nimekuwa na matumaini , kila saa ninakuwa na muwasho wa kuongea na wewe au kuwa karibu na wewe saa zote sema tu majukumu yanatulazimu tuwe mbali wakati mwingine .

    Pamoja na yote haya sijui kama umeshawahi kujiuliza kwanini nakupenda , hata wewe hujawahi kuniuliza kwanini nakupenda , kwa hakika swali hili ni gumu sana ukiniuliza ni swali ambali halina jibu moja linamajibu mengi tena yanamaelezo mengi tu .

    Kuna wakati Fulani nilipata matatizo nilikuwa sehemu Fulani , siku yangu ilikuwa imeishiwa charge , sikuwa na namba nyingine kichwani zaidi ya yako nilikupigia simu kukutaarifu kuhusu suala lile .

    Bila ajizi ukaja pale eneo la tukio tukaongea kisha nikakuachia simu yangu uende nayo kwako usiku ule uliona sms nyingi sana kutoka kwa watu mbali mbali iliyokutisha zaidi ni ile iliyokuwa inataka mchango wa harusi .

    Huku hangaika na hawa watu wengine waliokuwa wanasumbua katika ile simu badala yake uliweka malengo katika kushugulikia matatizo yaliyotokea katika maisha yetu yangu mimi na wewe .

    Watu wengi wamejaribu kuingilia mahusiano yetu kwa njia mbali mbali haswa kwa wenyewe kutumia mitandao ya internet kuandika habari chafu kuhusu wewe kwa kutumia jina langu , yote haya umeona na umewatambua .
    Natambua kwa hakika wewe ni mrembo , unavutia mimi napenda kusema wewe ni MY SWEETEST THING kwangu hakuna kitu kizuri kama wewe hata sijajaribu hata siku moja wala sintojaribu kukufananisha na mwingine au kitu chochote kile .

    Kwangu umekuwa ni nuru inayongaa kila siku , umekuwa ni perfume bora kuliko zote isiyoisha utamu wa harufu yake wakati wa joto, baridi hata mwili unavyojaa jasho , umekuwa ni taa inayoniongoza katika mema na mazuri wakati wote wa maisha yetu .
     
  2. jn

    jn Member

    #2
    Feb 13, 2008
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wow. Now, this is love.
     
  3. Yegoo

    Yegoo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2013
    Joined: Nov 14, 2012
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aisee hebu na nyie wadau someni kidogo hapa nimeitoa huko 2008
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itabidi Shy akaogee maji ya mto makongo yaani toka 2008 hii ni comment ya 3 duu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. tinna cute

    tinna cute JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2013
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 4,663
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hii kali,,, Ujumbe mzuri lakini mwandishi hajui kupangilia habari yake...
     
  6. Yegoo

    Yegoo JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2013
    Joined: Nov 14, 2012
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndetichia hata mi nimeshangaa ila ni 2008 ilikuwa nahic hata member walikuwa wachache
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...