Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini nachangia CHADEMA Tsh 150,000 - Match mine or beat it!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 29, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Habari kutoka kijijini,

    Kuna mwamko mkubwa ambao haujawahi kutokea na nimeona nami nitoe mchango wangu japo kidogo. Baadaye kesho nitawasilisha mchango wangu huo ili kusaidia japo kiduchu katika kuwapa nafasi Chadema ya kufanikiwa. Kwa vile kampeni hii ina gharama kubwa sana ya kifedha naamini bila michango ya wale wanaounga mkono au kushabikia mabadiliko kujitoa kwa namna moja au nyingine.

    Ninatoa changamoto kwa yeyote (hata wasiokuwa wanachama wa Chadema kama mimi) kuchangia chochote walicho nacho. Ninawashukuru wale ambao tangu asubuhi wamepokea wito wangu huo kupitia magazeti makubwa mawili nchini. Jaribu kufikia kiwangu changu hicho au jaribu kunipita. Lakini vile vile haijalishi kiasi chochote ulichonacho changia ili angalau uweze kusema kuwa na mimi nilisaidia kununua machungwa ya kusaidia timu ishinde!


    Kuchanga ni kuchagua na kuchagua ni kuchangia!

    Mabadiliko hayaji kwa kusubiriwa, kuombewa au kungojewa; mabadiliko yanaletwa!

    Sehemu katika makala zangu za leo inatoa maelezo yafuatayo:

     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera Mwanakijiji.

    Kama kutatokea mabadiliko Tanzania wewe binafsi utakuwa umetoa mchango mkubwa sana kusaidia harakati hizi, hiyo pesa uliyotoa ni kidogo mno kulinganisha na mchango wako kupitia makala na michango mbalimbali ya maandishi yako...

    Mimi nimeshaanza muda mrefu kuchangia kwa kutuma hilo neno. Tatizo la mabenki yetu mengi ni foleni ndefu na muda mtu anaopoteza akisubiri huduma
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana.
    Napata moyo kama watu wanaweza kuchangia mageuzi ndani ya nchi yao wenyewe.
    Nakupongeza sana Mwanakijiji,keep it up.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    it begins with you!
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri MMJ
    Kati ya mawili "match mine or beat it" mimi nimeona nichague beat it!
    Nitafanya kila niwezalo mpaka niwapenyezee Tsh 1 mil
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Excellence is a habit! Hongera sana Mzee. Naona unaongezea pressure kupanda na kushuka.
     
  7. p

    pierre JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yap nimeshatuma several times,ila naona kama wanakata kidogo sana waweke namba nyingine ambayo tunaweza kuchangia angalao elfu 1000/=.
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nimeshachangia zaidi ya mara nyingi, naomba pia wengine wachangie
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asanteni WaTz KWA KUINGA MKONO chadema , Mwanakijiji asante sana mkuu.
    Tunajitahidi kuhamasishana wenyewe kwa wenyewe, huku kanda ya ziwa kuna wadau wachache wanajitolea kutuwezesha katika siasa zetu za mageuzi, Tunawashukuru sana WaTz, sasa tumeamka, tuko mstari wa Mbele katika Ukombozi.
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu kudos,

    Watu huku tumekwisha anza kupambana nayo!!!

    I will love to be part of changes!
     
  11. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ahsante mkuu MMJ nami nimechangia kupatia sms lakini kiwango kinachakatwa kidogo mno tutafutieni angalau cha elfu 2
     
  12. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuma 3 time==>1050; kutoa ni moyo; toa mara nyingi kadiri uwezavyo
     
  13. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, kwa wengine Tshs 350/= kwa sms moja ni ndogo sana.
    ufanyike utaratibu wa kuweka namba za say, 1000/=; 2 000/=; 3000/= na 5 000/= ili kila mmoja aweze kuchangia kulingana na uwezo wake.
    Wahusika pls do ze nidiful.
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    cheeeeeeeeeeers!!!!
     
  15. S

    Subira Senior Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    minakuuliza ni aje, mbona sisi wengine hatuna fursa ya kutuma new threads, au inakuaje tujuze kuna fees au ni mpaka muamue wenyewe? tafadhali nijulishe
     
  16. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chadema mpo? Tunaomba muwe na namba mbali mbali ili tuweze kuchangia kiasi cha kutosha.. elfu, elfu mbili, elfu tano, elfu kumi na elfu hamsini. Tunaumia vidole kutuma kidogo kidogo
     
  17. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huo ni mkakati mzuri na rahisi kwa watu wengi kuutekeleza. Nampongeza mtoa hoja Mzee Mwanakijiji. Lakini, pia kama huwezi kuchangia pesa, kwasababu za msingi kabisa, maombi ni muhimu kuliko hata pesa. Endeleeni kuombea uchaguzi huu uwe wa amani na pia watu wawe jasiri kupigia kura mtu mwenye sifa za kuongoza taifa hili kwa haki na hekima. Dr Slaa ameonesha sifa hizo. Chagua DR W. Slaa. Mungu atajibu maombi ya dhati kutoka kwa watu wote.
     
  18. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuma kiwango chochote kile kupitia M-Pesa au ZAP Kwenyae namba alizotaja mwanakiji hapo juu au zilizopo kwenye kurasa za mbele za Tanzania Daima
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Congrats! keep it up!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tupo pamoja Mzee mwanakijiji
     
Loading...