Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini MWANAHALISI.......?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwadilifu, Aug 1, 2011.

  1. M

    Mwadilifu Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikishangazwa na hili,ni kwa nini gazeti la Mwanahalisi huwa halipewi nafasi na almost formal institutions zote? kama vile vyuo(serikali na private),maktaba mbalimbali za mikoa n.k,kwy redio na T.V vipindi vya magazeti,ni kwanini?je haliaminiki,je ni......,je ni nini?hivi ni kwanini?
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Star tv na RFA, hapo nyuma walkuwa wanalitangaza kwnye kpnd cha magazetini asbuh lkn cku hz wameacha.
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ha ha ile ni dawa ya mafisadi
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mwanahalisi chungu kumeza ndugu, we acha tu
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sababu hizi hapa
    1. Linatoka mara moja kwa wiki, wengi wanataka magazeti ya kila siku
    2. Linakosoa sana Serikali, maktaba za mikoa ni za serikali
    3. Katika redio na Tv hawana mda wa kuchambua makala za kina za mwanahalisi,
    4. Kwasababu linakosoa sana Serikali, inabidi tusubiri mpaka tutakapo pata Redio na Tv huru kwa 100%
    5. Baadhi ya viombo vya habari ni vya mzahamzaha vinauwezo wa kutangaza mambo ya mzahamzaha tu kama vile Klouds FM utakuta kuna habari tete za nchi wao mda mwingi wanautumia kutoa habari za kuwachekesha wamama waliokaa vibarazani kusukana na kukunana mba.
    6. Baadhi ya viombo vya habari vina tatizo la wataalamu wanaoweza kujua habari gani ni muhimu kwa Mfano Kibbonde wa Klouds FM
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Radio tumain huwa wanatangaza kila jtano siku ambayo linatoka.
     
Loading...