Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mtu anajiua kwa ajili ya mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Typhoid, Feb 8, 2012.

  1. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu kujiua kwa ajili ya mapenzi sio jambo geni masikioni mwetu! Nimeamua kutuma huu uzi baada ya best friend wangu kujiua kisa gf wake amemsaliti!
    Je kujiua kwa ajili ya kusalitiwa ktk mapenzi ni suruhisho?
    Kwa maoni yangu naona kujiua eti kwa sababu mpenzi wako amekusaliti sio suruhisho kabisa!
    Zifuatazo ni sababu anuai ambazo zaweza sababisha mtu kwenda ahera eti kisa mapenzi.
    1. Wivu... Hapa huwa tunapatikana wote me/ke na yeyote anaweza kujiua kutokana na degree ya wivu
    2. Mapenzi ya dhati: hapa wasichana wengi huwa wanajiua maana hujisikia vibaya wanaposalitiwa.
    3. Stress za maisha. Hapa pia inaweza kumuathiri zaidi msichana kuliko mwanaume.
    Wanajf kuna sababu mbalimbali ambazo husababisha wenzetu kuchukua maamuzi magumu ya kujiua! Je tutasaidianaje hapa ili kupunguza hili tatizo? Tunajua kuna mapenzi ya dhati kabisa baina ya wapendanao lakini mwisho wa siku kunakuwa na kutokuelewana baina yao na mmojawao kuamua kujiua! Tushirikiane kupunguza hili tatizo!
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Akili mbaya tu. Huyu mtu mmekutana mitaani sasa utajiuaje kwa ajili yake. Akili chafu tu!!! Huyu ni mla nawe, wala hatakufa nawe, ila mzaliwa nawe-wahenga walisema (Mla nawe hafi nawe ila mzaliwa nawe) sasa kwa nini ujiue kwa mla nawe!!!!!
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Kungekuwa na connection huko walikoenda tungewauliza kwa nini. Ila kwa mtizamo, ni ujinga tu maana haiwapunguzii kitu wanaobaki.
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,011
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    ni ushamba.
     
  5. Kibua

    Kibua Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtu mjinga tu..ndo anaweza kujiua..kutokana na ushamba wake.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kupenda kupita kiasi unapenda 50/50
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Homi huko sio kupenda.........kama walivyosema wengine ni ujinga............upendo gani unaondoa thamani ya maisha yako?
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sumu ya penzi ni kali sana. Hata unywe maziwa huponi.
    Hao wengi ni chipukizi wa penzi, fresh graduate ambao hawana hata experience.
    Kwa sisi tulio na 10+ experince, hata nikimkuta live, naondoka kama sijaona.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nasema ni ujinga mtupu, I would never consider any permanent solution for temporary problem. Coz too man fish in the pool, just cool off and move on.

    Hao wanaojiua kwakweli ni very naive to my thought
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kati ya mambo ya hovyo ni haya!
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kutokujiamini, unadhani hutapata mwingine wa kukupenda, ovyoooooo!
     
  12. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana ni kweli ni ushamba lakini je tutauondoaje?
     
  13. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hehehehe ngoja nicheke unajiua kesho anakuwa na mwingine
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo umeongea maneno ya kuweza kumtoa mpaa obama white house....Big up.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    mwache ajiue si anaenda kupumzika kwa amani.
     
  16. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ninakuunga mkono 100%
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Msicheze na mapenzi nyie!

    Mtu unaweza ukajikuta unaambiwa na mpenzi wako bweka kama mbwa na wewe kweli ukabweka!
     
  18. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hii Kali
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu wanakua wamependa bila kikomo wala mipaka na zaidi ya hapo wanaongozwa na hisia zaidi.

    Ni rahisi nyie wengine kutukana na kuwaita watu wa aina hii majina ya kila aina bila kufikiria kwamba wao sio nyie. . . mioyo yao sio sawa na yenu. . .akili zao hazofanyi kazi sawa na zenu. Mtu wa aina hii anahitaji mtu mwingine amshawishi kwamba kuachwa/danganywa sio mwisho wa maisha na sio kutupiwa maneno. Hivyo shukuru wewe unaweza ukadhibiti hisia zako bila kumdharau yule asiyeweza. . . akipata wa kumfundisha/saidia hata yeye anaweza akawa ngangari.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Sasa ukijiuwa si ndio unawaachia waungwana wajisevie kwa raha zao!! huyo lazima atakuwa mnyarukolo.
     
Loading...