Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mtu aanguke bafuni?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kashaija, Oct 24, 2008.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imekuwa kawaida kusikia kwamba fulani kadondoka bafuni, na baada ya hapo waliowengi huishia kupota STROKE.

    Swali langu ni je? kwanini kuanguka bafuni/chooni na si sehemu nyingine kama chumbani n.k.

    Tafadhali madaktari nieleweshe.
     
  2. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    all i've ever heard is that this is usually associated to mambo ya kishirikina .. i also wanna know why scientifically???
     
  3. M

    Mama JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    The little I know, usiende kuoga kama ndio kwanza baada ya kula. Kwa nini damu nyingi inakwenda tumboni kwa ajili ya digestion..... hivyo damu ndogo kuwa kwenye brain. Hii inaweza fanya mtu aishiwe nguvu na kuanguka.

    Kwa upande mwingi naweza kusema inakuwa kama coincidence tu, watu kuanguka bafuni na kufa, kama vile watu wengi wanavyokufa wakiwa wamelala, au wale wagonjwa wanaokufa baada ya kupata nafuu.
     
Loading...