Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini MSITU WA PANDE?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 28, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,469
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Si kipindi kirefu kilichopita tangu Msitu wa Pande utajwe kama sehemu ya kufanyia unyama.Wafanyabiashara watu waliuawa huko.Rejea kesi ailiyokuwa ikimkabili Kamanda Kombe.Ikadaiwa kuwa wafanyabiashara watatu wa madini waliburutwa hadi Msitu wa Pande na kupigwa risasi kama wanyama.Wakaaga dunia wakilengwa bila hatia wala huruma.Wakaishia hapo.

    Juzi pia,Msitu wa Pande ukatajwa tena.Safari hii ukihusishwa na 'kutupwa' kwa Dr.Stephen Ulimboka baada ya mateso na kipigo kikali.Yaweza kudhaniwa kuwa hapo pia yalipangwa mauaji.Msitu wa Pande. Kuna nini Msitu wa Pande?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi kila mtu anasema Mabwepande wewe peke yako umeamua kuwa ni Pande.
     
  3. k

    kabindi JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ardhi yote Tanzania ni milki ya Serikali, hivyo Msitu wa PANDE ni mali ya Serikali.
     
Loading...