Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Moyo Wa Rais Uwe Mgumu Kama Wa Pharao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Thanda, Apr 22, 2012.

  1. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani Huyu rais wetu "is his common sense common kweli"? hata Biblia inasema "Enyi wagalatia ni nani aliyewaloga? ikifanyika sensa watanzania tutakuwa Mil 48 and above, sasa anatuongozaje, Haya ndiyo maisha bora kwa kila mtanzania?Unawalinda mafisadi badala ya kuwatoa? Jamani mimi ni mpiga, namba ya kadi yangu Ni *45428905* kituo cha, Sekei, Jimbo la Arumeru Magharibi.(Ni mpiga kura halali na nitakuja kuitumia haki yangu kikatiba-kupiga kura kuwachagua watu watatu (Diwani, Mbunge, na Rais, period!!)

    Sasa anatufikishia ujumbe gani kuhusu "Msamaha wa Mawaziri wake fisadi" wasing'oke? Ina maana wabunge wetu wote tuliowachagua wana "Taahira ya Ubongo?, Zitto Kabwe ni kichaa, au Tundu Lissu? Jamani mtasema hao ni CHADEMA, vipi kuhusu Deo Filikunjombe? Vipi hawa wabunge wengine wa CCM? Kwani pale bungeni hakukuwa na mawaziri wengine ambao wanayaona hayo madudu.

    Tafakari Komavu: Maandamano yaliyotokea Uingereza unjua yalipoanzia? Watu waliji-mobilise vipi kama si huku kwenye mitandao?Hakuna somo lolote kwa mafarao wengine ambao leo hatunao?...Just 8 people unatoa kauli "NI UPEPO TU UTAPITA?" Unamtakia mema PM wako (Msemaji wa Serikali Bungeni)au unataka afe kabla ya siku zake? Mbona ulimchagua na tukamuunga mkono, tukashirikiana naye hata kwa Maombi, sala na dua zetu zote.....Haya Leo kapigiwa kura ya kutokuwa na imani naye...Inamng'oa yeye kwa lipi?.........Mheshimiwa rais naomba majibu kwani mimi ni mtanzania nina haki ya kuuliza na kujibiwa, na hapa sipigwi kofi kama lile la mwaka 1985.(rejea thread yangu:Nitaishitaki CCM Mahakamani).

    PM akitaka kutoa maamuzi magumu UNAMZUIA, matokeo yake anakuja na kauli kuwa "NITATOA MSIMAMO KESHO" kwani usipokuwepo hana haki ya kufanya hayo maamuzi magumu?

    Au ni Wagalatia sura ya 6, mstari wa 5 "Kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe?"

    Mtakatifu Rais
    Mtukufu Rais
    Mheshimiwa Rais
    Mwenyekiti wa CCM...Stoooooooooooooooooooooooooooooop, huo nao ni ufisadi unaoufanya.Kwa kauli yako ni kwamba unayapinga maoni, mawazo na ukweli ambao watanzania tunaujua, na Serikali ya CCM unayoiongoza itafia mikononi mwako kama ilivyokuwa U.S.S.R iliyofia mikononi mwa Mikhail Gorbachev mwaka 1991..akakimbilia kwa Bro. Bush

    Namalizia kwa kuuliza kwa mantiki hii "Is our President Moralising Politics or Politisizing Morals?"

    Wabunge wenzangu wa JF, naomba kuwasilisha hoja.
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Kuwepo na Mjadala wa Kutokuwa na Imani na Rais kwanza harafu mengine yaje.
     
  3. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata moyo wa Farao ulikuwa mgumu hivi hivi, pindi wana wa Israel walipokuwa wakitoka Misri kuelekea Nchi ya ahadi!
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ccm hawatapiga kura
     
  5. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kwa sababu serikali yake ni ya wahuni kuanzia wakurugenzi wa wilaya aliwachagua yeye hadi mawaziri ni kwamba anashindwa aanzie wapi kujitakasa. Serikali ya kikwete ni chafu kuanzia chini kwa sababu wakurugenzi hakuwachagua kufuata qualification bali alibase zaidi kwenye uswaiba, wengine ni maswaiba wake wengine ni wa mkewe, mfano hai ni mkurugenzi wa newala hana qualification mwenye hoja abishe. Mbunge wake mkuchika hawezi kumkataa kwa sababu na yeye alizawadiwa uwaziri
     
  6. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Moderator where are you, my Prompted comments on my thread to evacuate Mr.President, can you please reinstate "Rais Kikwete Should Undergo "VOTE OF NO CONFIDENCE"

    IRUDISHE JAPO KWA MUDA KIDOGO TUJADILI HAPA.
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Moyo wake ni mgumu kwa sababu revolution is on progress...
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Heri Asingezaliwa
     
  9. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi, "RAIS TULIYE NAYE NDIYE NI JANGA LA TAIFA"
     
  10. m

    maramojatu Senior Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu akitaka kumwangusha kiongozi anampa moyo mgumu
     
  11. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wemye masikio na kusikia wasikie , serikali yetu imeoza na kikwete asipoangalia atakuwa Gorbachof wa tanzania siku sio nyingi
     
  12. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Huyu wa kwetu naye atapata mapigo yake ya mwisho na yako njiani muda si mrefu yatafika..... 'upepo huu ukimpita' itamjia gharika!
     
  13. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    wote ni wachafu ukiachia waliojiandikisha katika ile list ya Zitto
     
  14. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swali jingine Mheshimiwa Rais nijibu, kwani najua uno muda wa kutosha sana kusoma mambo yanayokuhusu mtandaoni, muda wa kutosha kabisa kuchunguza kuna lipi jipya katika jamii forum. Kama si wewe "AKINA FULANI" wanakuletea yote;

    SWALI: Kwanini hutaki ushauri kutoka vyama vya upinzani kwamba kuwe na serikali ya majimbo? Kwanini usiteue mawaziri kutoka vyama vyote vya upinzani kama rafiki yako George Bush? Ina maana ukifanya hivyo utakuwa umevunja sheria? ok weka reference ya sheria itakayokuwa imevunjwa....Kwani hao upinzani si watanzania, tena wenye uwezo mkubwa tu kuliko hao akina mjomba, wifi, shangazi na wengineo?
     
  15. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hataki ccm iwe chama tawala baada ya yeye kustaafu
     
  16. Aikasa

    Aikasa Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwa upande, wangu, Rais wetu ndio tatizo kwani hayupo kwa maslahi ya taifa! Yy yupo kwa maslahi yake binafsi...Na inawezekana kuna mgao anaopata kutokana na wizi unaofanywa na hao mawaziri.... Inauma mpaka leo mshahara wangu hautoshi hata kwa wiki mbili sembuse mwezi m1
     
  17. doup

    doup JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukishikwa shikamana
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,176
    Likes Received: 11,459
    Trophy Points: 280
    Huyu JK aendelee kuwa na moyo mgumu kama wa Pharao alafu tutamtandika mapigo kumi kwa mda mfupi sana na yeye mwenyewe atasadiki.
     
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180

    Ndoto za mchana, soma historia ya JK- Mwanajeshi wa ukweli.
    Haburuzwi yule mkuu, kiongozi wa dola na amiri jeshi mkuu lazima awe na maamuzi magumu.
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dalili ya mapigo kumi yameshaanza na Zito kupata indosimenti ya wabunge 71, lakini moyo wake ungali ngangari hadi mapigo kumi yakishakamilika ndo ataamini. Anawaamini washauri wake kumbe wanamfika kilemba cha ukoka tu.
     
Loading...