Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Mohamedi Dewji hakupewa hata U-Naibu Waziri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pasco_jr_ngumi, Jun 22, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    HABARI WANA JF,
    Nimejaribu kufikiri kwa muda mfupi sana, nikaja na hili wazo!
    Naombeni tujadiliane, kwa nini huyu jamaa hajapewa hata unaibu uwaziri? kama elimu anayo na ni mtaalamu wa masuala ya biashara. Tena ni kijana matata na hodari anayeikuza kampuni ya MOHAMEDI ENTERPRISE kwa kupanuka vilivyo.....

    Je ni kasumba ya kuwa muhindi au? lakini ni mtanzania haswa, nakumbuka babu Nyerere alimpa madaraka mbalimbali Mzee Al-noor Kassum ingawa ni muhindi. Hadi leo ni mkuu wa Chuo Cha Sokoine!!!

    haya twende,
    Lakini CDM msinitukane, tujadili kiutaifa kwanza!!!!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi tu ni mbunge Mohamed Enterprises haiko kwenye top 15 ya tax payers, akiongezewa madaraka itakuwaje?
     
  3. y

    ycam JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 479
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Sioni tatizo Dewji kutopewa unaibu waziri. Kama ana qualifications za kuwa naibu Waziri mbona wapo wengi wenye qualifications kama zake na hawajapewa fursa kama hiyo. Siyo wote wenye sifa za kuwa manaibu waziri watapewa unaibu waziri ... na hakuna tatizo katika hilo. Ni suala la nafasi zipo ngapi na wenye sifa wapo wangapi. Hatuna ushahidi wa kuhusianisha uhindi wake na yeye kutopewa unaibu uwaziri.
     
  4. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,125
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    Ni dhaifu na mchumiatumbo tu. Nilifanya kazi MeTL kama humjui niuluze mimi.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sio Mohamed Dewji tu; Kuna yule wa HAKIELIMU anafaa Uwaziri au Unaibu Amesoma na angeweza kweli kuboresha

    Na kutoa his knowhow kwenye ELIMU na kusaidia naona ni bora kuliko Waziri wa Sasa Wa Elimu Mh. Shukuru Kawambwa
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    If u a Great thinker huwezi fikiri Mohamed Dewj kua naibu waziri unahitazi akili za ziada hata 2 kujiuliza ni vipi hata amekua mbunge, jibu rahisi Dhiki zetu na umaskini wetu na kuamini kuwa tajiri nikuwa na akili na uwezo wa kuongoza kumbe Hapana
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu ana dili nyingi dar
     
  8. papason

    papason JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mkuu Pasco Jr Ngumi naomba unijibu yafuatayo

    Je wewe ni kibarua wake?
    Una maslahi binafsi gani na hilo gamba au kampuni zake?
    Je ulilazimishwa au ulilipwa ku post uzi huu,
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    misamaha yote ya kodi inamnufaisha dewji,mashamba ya katani chai kapewa bila kuyaendeleza,korosho anajipangia bei hafai
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Moja kati ya mambo yaliyomwondoa Mkulo ni dili ya kiwanja ambayo METL walihusika. Who knows uhusika wake ukoje? Usije ukatoa mbuzi ukaweka kondoo!
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    haaaaaa
    maswali yako ni mazuriiii
    1. mimi sio mwajiri wake, tena sijawahi kumuona kwa macho yangu LIVE..... zaidi kwa picha za mtandaoni
    2. sina maslahi na HUYU GAMBA, lakini naangalia utaifa kwanza. CCM na bungeni kuna wahindi wabunge, na hapa Mtwara wapo kibao, mbona hawapewi nafasi ya kiuongozi............. so huyu MO DEWJI namkubali..... msomi, mjasiliamali
    3. kulipwa?? sina shida za kutumika na mtu kama kandambili, najitafutie kwa mikono yangu

    JIBU WEWE HAYA
    1. Kwa nini wabunge wahindi hawaingizwi baraza la mawaziri
    2. kwa nini basi mnawapitisha kuwa wabunge?
     
  12. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    . mbali na kuwa mchumia tumbo lakini mimi naona hii mental inclination ya kutaka kila mwenye digrii au mtu maafuru kwenye siasa ni lazima awe waziri ni fikra potofu na inaonesha to want extent we do not have entrepresing attitudes. let aus cherish for productive rather than non productive sector such as politics.otherwise we will not get out of poverty abyss.
    .
     
  13. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huyo ni zaidi ya waziri !
     
Loading...