Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mnyika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Nov 30, 2011.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mara kwa mara tumeona na kusikia John Mnyika akikaimu nafasi ya Katibu Mkuu wa CHadema.
    Protokali ziko wazi kuwa Naibu Katibu MKuu hupaswa kukaimu nafasi ya Katibu Mkuu pindi katibu Mkuu anapokuwa hayupo.

    Hili halifanyiki Chadema. Je Zitto haaminiki? Hana uwezo wa kushika nafasi hiyo nyeti?

    Na kwanini yeye mwenyewe yupo kimya halalamiki mtu wa chini yake kuwa bosi wake kwa muda chamani?

    Slaa(PhD) na Zitto ni member humu, nawaomba watatue huu utata
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..lakini Zitto si ndiyo kwanza ametoka kwenye matibabu India.
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Zitto bado ana ID
     
  4. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,301
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Hakuna utata wowote mkuu.Mnyika ni katibu wa wabunge wa cdm hivyo yupo responsible kwa masuala yote ya kibunge.Hili la chadema na katiba pia lilianzia bungeni,huu ni muendelezo tu.Hivyo elewa tu kuwa Mnyika anafanya hivyo kama katibu wa wabunge wa chadema sio kama katibu mkuu wa chama...!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Kwa maana hiyo Mnyika hakukaimu Ukatibu Mkuu? Mtoa mada anasema mara kwa mara huwa Mnyika anakaimu huo Ukatibu na si katika suala la Katiba tu.
     
  6. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Whats wrong with Mnyika Kukaimu? Hutaki damu changa zipewe nafasi?
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zitto amezidi majigambo ya kishamba yule ndiyo maana wenzake wanampotezea tu. Akijirekebisha tutakuwa tunampa akaimu, asipojirekebisha alie tu.
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi Zitto alishamaliza shule huko Ujerumani? Inawezekana ikawa ni kwa sababu Zitto yuko busy na shule kwahiyo wangependa kumpa muda zaidi wa kusoma na kufanya shughuli za shule badala ya kuwa busy na shughuli za Chama. Mtoa mada nona unaanza kupandikiza udini hapo na hili ni tatizo kubwa sana kwa ndugu zetu waislamu maana hata kwenye sababu za msingi na zisizo na udini mnaanza kuhisi hivyo. Tujenge nchi yetu kwa pamoja tuache udini.
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    Majibu yenu ninyi Pro CDM ndio yanikipa picha mbaya chama chenu kionekane ni cha UDINI "ukristo"


     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa, wabaki christians tu huko cdm..hakuna kuwapa muslims nafasi bravo..
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe Zito damu nzee?
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwenye red ndipo lilipo lengo lako kuu, poor you.
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada ana hoja ameuliza "ni accidental au ni planned"

    Mfano: naibu katibu mkuu kutokaimu ukatibu mkuu kila wakati ...? its really suspicious given the history of cdm..
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280

    Anautaka Udaktari ili awe sawa na Dr. Slaa ili isiwe sababu ya kumnyima madaraka ya juu Chamani. Wacha kijana aconcentrate kwenye masomo ili aje kuwa Dr. Zitto - Katibu Mkuu ama Mwenyekiti wa CHADEMA. Akiwa mwenyekiti hapa katibu Dr. Slaa basi ni mwendo wa madaktari tu.
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe mna dini rasmi huko kwenu kazi kwelikweli..lazima usome seminary au siyo
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Una lako jambo,zitto yuko mapunzikoni baada ya matibabu!sasa ubaya uko wapi au we ndo unataka nafasi hiyo?kaa kimya,maana bado itifaki ina/imezingatiwa.
     
  17. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mawazo yaliyo filisika huwaza udini, ubaguzi na uchonganishi. Msemaji wa Zitto, Zitto hajakutuma kusema ulilosema, muache aseme mwenyewe.
     
  18. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwita25 wewe ni nani CDM?
     
  19. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu nafikiri hapo unapotoka!Kwanza ni kweli kwamba Nnyika aliwahi kukaimu nafasi ya katibu mkuu mara kadhaa! ,pili hili swala si la wabunge tu bali wanachana wa Cdm na watanzania wote!km ni swala la kibunge!hata zitto ni kaimu msemaji wa kambi ya upizani! Aksante
     
  20. B

    Bob G JF Bronze Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Zitto kabwe ni Mgonjwa yupo kwenye Mapumziko kama alivyo shauriwa na Madaktari India, Dini yake ni yake zito Cdm cheo hakina dini na yaelekea wewe una Udini na Huna Hoja
     
Loading...