Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mnafanya mapenzi kabla ya ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr.Toy, Aug 7, 2012.

  1. D

    Dr.Toy Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwauliza ndugu zangu, kwa nini mnafanya mapenzi kabla ya ndoa? Why don't u wait until muoane?

    Research zinaonyesha hii inasababisha mahusiano mengi yasidumu.
     
  2. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kamoja tu, mi nimechoka kungoooja. teh
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mapenzi yafanywe kabla au baada ya ndoa hai-guarantee kudumu kwa mahusiano
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kuhakiki ubora zaidi (Tbs).lol!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Kabla ya ndoa maana yake nini?
     
  6. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shake well before use tehteh
     
  7. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,718
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Dr. Toy, research zinaonyesha kwa kiwango gani?
    Na kama ni kweli pia inategemea research ilifanykia wapi, aina ya sample nk nk nk.
     
  8. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unajua unaweza kuta mademu wengine mashine ishachoka na ukaja kuoa ukajuta. Lazima utest mashine iko poa!! baada ya hapo unatangaza ndoa kwa nia ya kukwepa kuuziwa mbuzi kwenye Gunia.

    Ni muhimu kufanya hivyo kupima kama binti kesha chezewa sana kukwepa kula mzoga, ila cha muhimu kuangalia kama utaogelea kwenye hiyo K ama vinginevyo. Manake kuna K zingine balaa yaani KAMOJA TU unakuta mwili mzima unalowa sasa mtu wa namna hiyo wa nini utangaze ndoa? Kutest kuna raha yake. Chezea kutest wewe kabla kuoa.....
     
  9. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndoa inafungwa na watu ambao wote kwa ukawaida wanakuwa above 18 years old. Hivyo suala la mapenzi ni hiari ya watu wenyewe (The consent of all parties), hivyo ni wao wenyewe wakifanya kabla au baada, au kabla na kuendeleza baada. Samahani hayo ni maoni yangu, acheni wale maraha
     
  10. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nia hapa ni kuongeza mapenzi ya dhati baina ya wawili! Hebu fkr unampenzi halafu anakunyima penzi? Au eb mfumanie demu?
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ushawahi kwenda kununua nguo ukachukua bila kuipima kama ni size yako????
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,881
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Simple answer... mihemko haingoji mpaka uoe/olewa
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh,,maBIG
     
  14. Gold

    Gold Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona waongelea one side?vp kuhusu kukutana na kibamia au mguu wa tembo? Na wale wanaogusa 2 halafu jogoo kashalegea? Ni kizazi cha uzinz 2
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ah lazima utesti zali kabla hujaoa usijefungiwa mbuzi kwenye gunia bure
     
  16. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    test before eat
     
  17. d

    decruca JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh, kwani we mtoa mada una marital status gani? min naona majibu unayo, kama uko single subiri uoe au kuolewa ndipo uanze kula tunda, lkn baada ya hapo usilete tena thread ya kuomba msaada tukusaidie mawazo ya ulichokutana nacho. na kumbuka baada ya ndoa hakuna kuachana.
     
  18. d

    danizzo JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apo kuna old model. Na new model
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapana kuuziana mbuzi kwenye gunia
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Duh! watu wanavyotetea zinaa! .. si ajabu ukimwi na watoto wa mitaani wanazidi kila kukicha ....!
     
Loading...