Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mkurugenzi huyu anaangukia ktk chaguzi ndogo na maeneo korofi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Feb 6, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mficha uchi hazai,wanajamvi naona niliweke wazi hili. MKURUGENZI WA WILAYA YA MERU BW.TRASIAS KAGENZI ALIWAHI KUWA MKURUGENZI WA TARIME NA AKASIMAMIA UCHAGUZI MDOGO KULE MWAKA 2008 baada ya kifo cha chacha wangwe.NAJIULIZA ,je kwa nini anapangiwa maeneo korofi exmple...tarime,meru,Kesho akihamishiwa.....JAMAA ANA UZOEFU NA CHAGUZI NDOGO?
     
  2. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaonekana,naye,ana,asili,ya,ukorofi!!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anakipaji cha kukabiliana na wakorofi tena wanaoonewa
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Iko Kenya hii.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huyu mkurugenzi ni mtu mpole sana huwezi amini.
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Rekebisha hoja yako Tanzania hakuna Wilaya ya Meru,kama hujui uliza.
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo Wilaya amepewa lini ???
     
  8. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    msimlaumu muulizeni kabila lake kwanza !!!!
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa magumash kweli,anajifanya kujua mambo wakati hata tanzania yenyewe haijui.eti wilaya ya meru.
     
Loading...