Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Mkapa na Jitu Patel hawakamatwi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BabaH, Jan 26, 2008.

  1. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni na mapambano zidi ya Mafisadi (Mkapa, Patel, ..)
    Jamani wana JF, mimi sielewi hata kidogo, huyu Jitu Patel anaonekana kabisa kuwa mtuhumiwa namba moja, kwa kula pesa za watanzania, na alisaidiana na aliyejiita mzee wa "Ukweli na Uwazi" kumbe mnafiki kapisa, BEN. M, wameanzisha Benk M, wanamiliki makampuni kibao, wana Migodi kibao, sasa iweje serikali inawaangalia hivi hivi?
    Kama kuna utaratibu wa kuchunguzana jinsi Mtu alivypata mali zake, kwanini huyu fisadi mkuu Mkapa, na mwenzie Patel awachunguzwi????
    Naomba wana JF tuanzie hapa, kwanza huyu Jitu Patel na Mkapa washughulikiwe kwanza jamani, hawa ndo wezi namba moja
     
  2. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2008
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nahisi hata Muungwana na EL ni sehemu ya ufisadi. Tangu lini Kesi ya Ngedere hakimu awe nyani? After all inaonekana walifaidika na mapesa yalichotwa BoT. DAWA YAO IKO KWENYE SANDUKU LA KURA. Naomba usiku na mchana Mungu awaangazie wananchi vipofu wa Tz ili waweze kuona mabaya ya sisiemu na kufanya kweli 2010. Mungu ibariki Tanzania na UWABANIKE MAFISADI
     
  3. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwani hao akina JITU PATELI NA WENGINE walivunja benki?
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,658
    Likes Received: 9,287
    Trophy Points: 280
    Wizi ni wizi tuu,haijalishi mtu katumia mtindo gani kwiba.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    BabaH Karibu JF, ila hiyo yako Avatar (Kipicha) chanisumbua ! unaweza badili ukaweka kama cha Che Guevara ama Mandela? ni ombi tu babaH
     
  6. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ok, najua ni ombi tu!
    Ila unaweza kunipa sababu za kimsingi za ombi lako?
    Kama zinakuwa na mantiki nitabadilisha la nitaendelea na hii na huyu mwanzilishi wa matatizo yote ya nchi yetu
     
  7. M

    Major JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2008
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,055
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mimi Bado Nina Imani Kubwa Ya Kuwa Hakuna Hali Inayoweza Kudumu Milele Na Hili La Mkapa Na Jitu Patel Ni Lazima Litakuja Kuwa Wazi Tu Na Hakuna Atakayeweza Kuzuia. Kinachofanyika Sasa Ni Kuchelewesha Adhabu Tu, Lakini Ipo Pale Pale
     
  8. K

    Kakafa Member

    #8
    Feb 28, 2008
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe blog hii ina mambo mazuri hivi, kwakweli mkapa kukamatwa sio rahisi halafu na wao wakitoka madarakani iweje?
     
  9. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    NIPASHE

    2008-02-28 10:39:19
    Na Joseph Mwendapole

    Kuhusu tuhuma kuwa Rais mstaafu wa Awamu ya Tatu, Bw. Benjamin Mkapa, alifanya biashara akiwa Ikulu, Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi wa Umma, ilisema haitamchunguza Mkapa kwa kuwa hawajapata malalamiko yoyote.

    Ofisa Habari wa Sekretarieti hiyo, Bw. Augustus Karia, alisema hawawezi kufanya uchunguzi kwa maneno ya kusikia mitaani.

    ``Sheria iko wazi na nendeni mkasome, sisi hatuwezi kuchukua hatua hewani lazima kuwe na mtu ambaye amekuja ofisini kwetu kulalamika,``alisema.

    Jitihada za kuonana na Kamishna wa Tume hiyo, Jaji Steven Ihema, kwa ufafanuzi zaidi zilishindikana baada ya kukataa kuzungumza na waandishi.

    Chanzo: NIPASHE, Alhamishi 28 Feb.2008

    SABABU ZA KUTOKAMATWA KWA MKAPA HIZO HAPO JUU kwee kwee kweee, hii Tanzania.....
     
  10. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,285
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    Jamaa alipiga sana hela
     
Loading...