Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Mkapa hahusiki kwenye kampeini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by baina, Oct 22, 2010.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf naomba kujua walau sababu mbili 2 zinazomfanya Benny hasimpigie kampeini JK.
     
  2. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio Mkapa tu, hata akina Warioba na wana Mwlimu Nyerere Foundation hawahusiki kabisa kwa sababu hawana cha kuwaeleza wananchi kumsifia JK. Huenda ni kwa vile ameharibu uchumi wa nchi kabisaaaaaa
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mimi najua sababu moja tu: JK kichwa-ngumu
     
  4. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    may b sababu 1 ni kua JK anafanya kampeni ni ya familia yake na pili ni kumkumbatia mlopokaji Makamba ktk cheo chake cha ukatibu mkuu. Conclusively hata kama angekuwepo ingekula kwao 2!!!!
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    SIO MAKAPA TU, Warioba, Mkapa, Mwinyi, Malecela, na wengineo, issue ya uraisi wa JK ni ya Kifa,ilia zaidi
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwacheni Mzee huyu apumzike, ale mafao yake, ana haki ya kulindwa kama rais mstaafu
     
  7. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Amekwenda South Sudan kusimamia referundum ya kuigawa Sudan. Deal la UN!!!
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    JK habebeki, amekuwa kama zigo la mavi.Aliwachafua sana wenzake wacha na yeye watu wamjazie inzi. HAFAI.
     
  9. e

    ejogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanzoni walimwambia aliingizwa madarakani na wanamtandao wake, sasa safari hii hataka kuingizwa madarakani na mtu mwingine yeyote zaidi ya wanafamilia yake kwani kulingana na yeye jk suala la uraisi ni la kifamilia zaidi na si la kichama. Sasa sijui na sera ni za kifamilia zaidi!!!
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mpuuzeni JK, acheni wazee wa chama wamutose kwani ni kichwa ngumu.

    Haambiliki!!!!

    VOTE FOR CHADEMA
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kwa sababu mgombea wa chama chake hana kichwa wala miguu
     
Loading...