Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Mkapa hafai kushtakiwa mahakama ya uhalifu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dada wa Kipemba, Feb 1, 2012.

  1. D

    Dada wa Kipemba Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jee kuna kigezo kinachomzuia Mkapa kushatakiwa Mahamakama ya uhalifu .
    hiii ni baada ya mauji ya Jan 26/27 huku PEMBA?
     
  2. K

    Kandukamo Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshaanza upuuzi wenu asubuhi asubuhi.
     
Loading...