Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mizinga 21?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pota, Feb 18, 2012.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mie sio mtaalamu wa mambo ya kijeshi.
    lakini nauliza kwa nini nadhani marais wote wakiapishwa
    wanasindikizwa na mizinga 21? kwa nini isiwe 20, ama 25
    ama 30 nk, yaani namba ambazo zinakumbukika vizuri.
    mfano si busara kumwambia mtu aje labda saa moja na dk 11,12,13,17, nk
    lakini utamwambia aje na dk 15, 20 nk. kwanini mizinga 21 na imekuwa
    universal. ni nani aliyependekeza hiyo 21?
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoja waje watalaamu wa mabomu ya gongolamboto na mbagala watatwambia
     
  3. kende

    kende JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2014
    Joined: Dec 2, 2013
    Messages: 3,485
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    swali linahitaji jibu hili
     
  4. na unimanye

    na unimanye Member

    #4
    Apr 26, 2014
    Joined: Apr 20, 2014
    Messages: 40
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    U Freemason huu
     
  5. KISHINDO

    KISHINDO JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2014
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 1,227
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Sijui nikutumie namba au email ya kikwete umwulize??
     
  6. b

    bategereza JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2014
    Joined: Dec 26, 2013
    Messages: 3,339
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    You want how many gun salute. law say 21. why you want different ? go Dodoma to CA and say i want one gun salute. keep qyuit not your government.
     
Loading...