Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Mishahara ya hawa Watu haiwekwi wazi tuijue?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kennedy, Jul 19, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Wana jf ama kwahakika hali ya maisha kwasasa ngumu kuliko maelezo,kuna wakati najiuliza ugumu huu ni kwa wote au baadhi? Kuna wakati kama sasa Serikali imeongeza kima cha chini cha mshahara japo ni kama kiini macho kutokana na hali ilivyo ngumu sana. Je hawa viongozi wanalipwa kiasi gani? Rais,Makamu wa Rais,Waziri Mkuu,Jaji Mkuu,Mkurugenzi wa TISS,Mkurugenzi wa Takukuru,IGP,Kamishna Mkuu wa Magereza,Kamishna wa Uhamiaji,Mawaziri na wengine nisiowataja hii itasaidia nasi kujua hali hii ni kwa tanzania nzima au laa.......
     
  2. t

    tshaka Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuanzia milioni tatu na nusu 3.5 kwenda juu zidisha mara mbili mpaka boss mkuu ndio utapata kima chake ;zingatia uzito wa ofisi kumzidi mwenzie.
     
  3. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    bora ucjue utajinyonga bure
     
  4. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sitaki presha!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,831
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wenzetu ,kenya mishahara ya viongozi sio siri,inajulikana kabisaa,kwanza rais kias gani,makamu kiasi gani n.k
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu za kiintelijensia.
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nalala!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280

    Best mbona mshahara wa 'Bama tunaujua au wa kwake hauna sababu za kiintelijensia za kuuficha?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    You are very right, kwake hakuna sababu za kuuficha. Huku issue ni kwa wananchi wako desperate, gap ni mouth gaping na umiliki binafsi wa wahusika haulingani na kipato hata uvute kwa kamba!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,230
    Trophy Points: 280
    Hili swali nimeliluliza hapa hapa JF miaka 5 iliyopita na hakuna anayejua.

    Na cha kusitikitisha zaidi kuna watu wanaona kuwa ni sawa kabisa kutokujua mshahara wa rais kwa sababu kwa kawaida mshahara huwa ni siri.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Usisahau kushusha neti, malaria haikubaliki
     
Loading...