Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Michael Jackson hakuwa na Tatoo?

Discussion in 'Entertainment' started by Nazjaz, Apr 9, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Im just asking
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sharabaro angeumia wakati wa kuchorwa. Kwakuogopa ndio maana hana
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    i just dont know!
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Menyidyo nlidhani we wajua ati
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    hata mm nilidhani anajua ati
     
  6. m

    matunge JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    MJ pamoja na kuwa alikuwa superstar alipenda muonekano plain , tazama hata nguo zake alizovaa, alipenda kuvaa nguo za heshima. Kuhusu sura yake; mambo mengi yalichangia (i) malezi ya wazazi hasa baba yake aliyemtesa sana wakati wa utoto, walimpiga na kumwambia mapua makubwa, hii ilimuathiri sana (kumbuka naye alipenda kuonekana vizuri mbele za watu) kisaikolojia na kuamua kufanya plastic surgery. (ii) aliwahi kupata kupata ugonjwa wa ngozi (vitiligo) uliofanya ngozi yake iwe na mabaka meupe, mabaka haya yalienea mwili mzima, ndio chanzo cha yeye kuchange ngozi (iii) aliwahi kuungua nywele akifanya tangazo la pepsi, effects ya kuungua huku ilifika hata katika sura yake hivo more plastic surgery.Pia tukumbuke watu tunazaliwa tukiwa na jinsia ya kiume ama ya kike ambazo zinakuwa supported na homoni za jinsia husika (zilizozidi zile nyingine), ila kuna watu wengine wana vichochezo ama homoni za jinsia zote zilizokalibiana japokuwa wana jinsia moja kati ya hizo, hii huathiri muonekano wa mtu, na hata sauti, ............hii inaweza kuwa ilimkuta MJ.
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...by the way, tattooing (modern) is a culture, normally adopted by people with 'twisted minds'. Sasa basi, swali lingekuwa kwanini watu wanaweka tattoo?
     
  8. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Tattoo siyo universal kwamba kila artist awe nayo. ukifuatilia vizuri wengi tu hawana.
    Kikubwa ni kwamba hata kwa mtu wa kawaida tattoo huwa inabadilisha jinsi watu wanavyokuchukulia ndio maana wengi uchora sehemu zisizoonyesha kirahisi. UK jeshini, polisi na makazini hawachukui watu wenye tattoo na wengi wanaojichora ni jobless drug addicts gays and lesbos na wale ambao ni self employed
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,680
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Mbona Prf.J hana hyo tatoo..alafu usione ajabu kuona msanii hana tatoo it's an objectivity,
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unadhani alipaswa kuwa na tattoo? Tuanzie hapo..
     
Loading...