Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini mbunge aendelee kushikiria kiti cha ubunge baada ya kupatikana na jinai?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Mar 2, 2012.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani tujadilini huu mkanganyiko.
    Mbunge wa mbalali alipatikana na kosa la jinai. Hatua hiyo ilipelekea ahukumiwe kwenda jela au kulipa faini ya shillingi laki tano. hadi sasa anaendelea kushikilia cheo chake cha Ubunge.
    Na kwamba; endapo mtumishi wa umma atapatikana na kosa/hatia ya jinai, sheria ya kazi pamoja na standing order zinaelekeza afukuzwe kazi.
    Je, kwa nini mbunge aendelee na Ubunge wake baada ya kupatikana na hatia?
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo sheria itakuja kudadavvliwa pindi mbunge wa chadema ndie atakae patwa na issue kama hiyo.alakini kwa magamba usitegemee kitu kama hicho.
     
  3. T

    Taso JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Bandika hicho kifungu cha sheria na standing order hapa tukisome baba...

    halafu tujadili
     
Loading...