Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini matokeo ya PRIVATE CANDITATE huwa si mazuri?????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kitanto, Apr 29, 2011.

  1. K

    Kitanto Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi kwa mtazamo wangu si vizuri kwamba kila mwaka watahiniwa wa kujitegemea huwa hawaambulii kitu.,naona dhana hii imekaririwa sana. Naomba wizara ibadilishe utaratibu huo.
     
  2. F

    F.dizzoy Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mitihan aisahihishwi vizur!
     
  3. N

    Ninliy Senior Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Necta wanataka hela tu.NOTHING!
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    maandalizi hafifu....na hili ni tatizo la watahiniwa wenyewe,hawajiandai but wanataka matokeo!
     
  5. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dah! Mkuu ungejua usingelisema ulichokisema, ila poa tu kwa kuwa "isiyokuwasha hujailamba" ni msemo wa wahenga lakini sio wangu
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kupasha kiporo kazi ndugu! Acha tu.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wee job true true yaani wakishajua tu wewe ni mbinafsi imekula kwako...
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Au hujma ?
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Nadhani ...
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    watahiniwa wa PC huwa sio wazuri na huwwa na maandalizi hafifu.
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmh ! Lakini nahic siyo hujma bali PC hawana maandalizi ya kutosha huku wakibakia kuwa walalamishi tu. Mi naamini NECTA wako fair.
     
  12. s

    satto New Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujui kuwa pass mark yao iko juu zaidi halafu wao wenyewe hawjiandai vizuri wakat mwingine wanasoma ili mradi kusoma tu hawaangalii hata syllabus inataka nini na kusoma kwenyewe wanasoma past paper na wala sio kuelewa somo husika
     
  13. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sababu nyingine kubwa ni kwamba Private Candidates hawana Course Work au tuziite Taarifa ya Mwanafunzi kama wengine ambao taarifa zao za kila mwaka zinatumwa NECTA. Na hizo Course zina nafasi katika mtihani wa mwisho. Kwa Private Candidate, akipata A au D basi ndiyo hicho alichokipata kwenye Paper.
     
  14. m

    mahmoud abbas Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kaka tatizo ni kwa watahiniwa wenyewe
     
Loading...